em chào mọi người ạ em là Châu hiện đang ở tp Thái Bình . Em được biết đến vì màu da sạm đen của mình , có người thì không quan tâm màu da của em ra sao vẫn đối xử rất tốt với em cũng có những người ghét thậm chí là mỉa mai em . Em không hiểu tại sao bây giờ vẫn còn phân biệt màu da như thế , em đã đối xử tốt với mọi người xung quanh nhưng hầu như chỉ toàn lợi dụng em . Không riêng gì bạn bè mà cả thầy cô và mọi người xung quanh đều phân biệt đối xử với em , có lần còn sỉ nhục em trước rất nhiều người , có một hội bạn không ưa em còn có ý định đánh hội đồng em mọi người ạ , em đã xin lỗi van xin rất nhiều mặc dù các bạn ấy chưa đánh em nhưng nhờ người này người kia chụp dìm em và đăng lên những trang mạng xã hội . Cũng có những bạn nam còn đẩy em ngã kháy đểu em , em đã cố lờ đi nhưng vẫn kiếm cớ để chửi em . Có một hôm em đi học , vì nóng nên em nói với bạn ngồi gần chỗ công tắc quạt là ' mày bật quạt lên được không nóng quá ' dứt lời em là những câu ' ngậm mồm đi nói ít thôi con da đen' . ' nóng thì kệ m* mày chứ thằng nào bật quạt thì là thích con da đen ' .Thật sự em buồn lắm ạ cũng đôi lúc em nghĩ đến sẽ rời bỏ cuộc sống này nhưng em còn gia đình còn tương lai phía trước ...