Ê cu! CHẳng bao giờ thím biết tôi viết cho thím bao nhiêu note mỗi ngày đâu! publish ko hay nên tui toàn để chế độ một mình hưởng thụ thú vui tao nhã.Hôm nào cf với thím xong tui cũng muốn nt cho thím.Người yêu ạ!

một ngày làm việc của tui rất dài thím à, tui đi dạy liên hồi ko ngớt, ước mơ nhỏ nhoi là kiếm nhìu tiền để lo cho bản thân, phát triển câu lạc bộ anh ngữ, nhưng quan trọng hơn cả là có thể thực hiện ước mơ mở 1 lớp học cá tính như tính tôi ấy...Thím có nhớ, thím từng hứa làm cho tui cây thước inox ko? ko hả? bộp!

vậy là mình quen nhau hơn năm, cùng thời gian thằng em thím quen cô bé sinh viên nhỉ?thế mà chúng nó đã đám hỏi, em thím sn 85 cưới vợ sn 95, thím sn 83 quen tui 92, anh em nhà thím đúng là tuổi trẻ tài cao.

Thím biết không, đường hoàng là dân nhà nước, tui ko hiểu sao lại thương thím đến thế, một người từng có lịch sử hãi hùng, vào ra tù ngục, ăn chơi vô độ, cái gì cũng biết..

Thím biết ko, tui thương thím vì cách nói chuyện đầy chiều sâu, cách thím thể hiện tình cảm..

hơn 1 năm la cà bên thím, chưa 1 lần thím nói yêu tui, mà cứ bắt tui lẽo đẽo.Con gái như tui sao thấy mình nhỏ nhắn đến thế?

Tui đang mượn bàn phím để hạ thím xuống tý...May là thím ko bao giờ đụng vào internet cho ba cái vô duyên này, nên tui an tâm nói xấu thím trước bàn dân thiên hạ, mong 1 ngày nếu thím phát hiện, thím ko hờn tui nhá.

Thím, xuất thân từ gia đình Tàu lai, với tôn giáo hoàn toan ko liên quan gì đến nhà tui thím ạ, qua nhà thím mỗi tối chủ nhật, tui chưa bắt kịp nổi cách ứng xử :(

Thi thoảng tui thấy mình gà quá, ko hiểu nổi gia đn=ình nhà thím....

Tôi chỉ biết, khi đã quen thím, con bé út nhỏ nhất nhà trở thành chị dâu cả của mấy đứa em - mà tuổi chúng còn lớn hơn anh chị nhà tui - khó xử...

Mỗi lần đi cùng đồng bọn thím, tui gỡ cái mác 1 nhà giáo nhân dân, nhập bọn cùng bạn bè thím, với biệt danh : đại tẩu...Bạn bè thím nói " quen đại ca, thì gọi đại tẩu " tui cười cười....lạ lạ, cảm giác hay thím ạ, tui thích...

thím nhớ ko, thím nói, thím từng trong tù, thím ghét công an nhường nào, nhất là công an trại. mỗi lần thăm hỏi, công an trại lúc nào cũng xén bớt quà cáp thăm gửi, từ cái bàn chải đánh răng :D

vậy mà giờ, tui lại đang trong mối quan hệ ko bình thường với 1 thím thượng úy - người từng quản giáo thím - và nhận ra - nhũng gì thím nói - trong hơi thở nhiều mùi thuốc lá - là hoàn toàn đúng

tui thấy nhớ thím

nhớ người lạnh lùng chưa nói yêu

nhưng tui đang ngồi cạnh tên công an thím hạ :)

tại sao tui lại là người như vậy?

tui thấy tui như con hâm rùi..xa thím tui lụi đại vào anh ấy, anh ấy có bộ quân phục màu xanh, thẻ công an, và vài cái còng trong cốp xe,anh ấy được tay bắt mặt mừng mỗi lần xuất hiện....Và tui nhận ra, tui thích được gọi đại tẩu hơn là " người yêu đồng chí"

vậy nếu tối nay tui ko ngủ được, thím chịu khó trả lời tin nhắn tui nhé

tui nghỉ hè rùi, có 2 tháng cho chuyện tui với thím.Đại ka à

em nhớ anh!