b-) b-)18/1 Bon xuất hiện bằng cách thể hiện 2 vạch đỏ chót trên que thử . Đời bố mẹ Bon bắt đầu sang trang mới . :o)

19/1 Bố Bon biết sự xuất hiện của Bon , bố Bon tóc tai bù xù , tóc bạc thêm nửa đầu ( đấy là bố Bon nói thế ) , còn mẹ chả thấy sợi tóc bạc nào của bố . Nhưng bố chán đời không đánh răng rửa mặt mà đi làm luôn thì mẹ chắc là có Bon ạ . Bố Bon chưa biết phải làm gì , nhưng mẹ Bon thì chắc chắn là đợi Bon ra đời rồi . Bà ngoại Bon nói 1 tuần nữa bố Bon không bảo cưới mẹ Bon thì bà ngoại Bon sẽ nói với ông bà ngoại của mẹ , đồng nghĩa với việc từ mặt mẹ con mình . Và 2 mẹ con mình đê cũng k có mà ở chứ đừng nói là gầm cầu Bon ạ .

Khi mẹ Bon là sinh viên , mẹ Bon chả biết làm gì để kiếm tiền nuôi Bon , cho Bon uống vitamin , axitfolic , sắt abcxyz nữa. Tạm thời thì mẹ Bon vẫn đi gia sư thôi . Còn đến đâu thì tính đến đấy Bon ạ . Nhưng thuốc bổ 3 tháng đầu cho Bon thì chắc chắn mẹ sẽ phải mua cho Bon rồi .

Nhưng chắc chắn nếu sinh Bon , mẹ cũng sẽ chuẩn bị cho Bon chu đáo . Có điều mẹ chưa biết chuẩn bị từ đâu và như thế nào thôi . Vì mọi người cứ đang lưng chừng , mọi người chưa hắt hủi mẹ luôn , nên mẹ cũng chả kêu than được .

Dù Bon xuất hiện không đúng kế hoạch , nhưng cũng chào mừng Bon đến với thế giới này . Dù chưa biết Bon phải theo mẹ đi chùa hay ra gầm cầu không nữa .

Có 1 chú hứa đưa mẹ con mình ra gầm cầu ở Nha Trang , nhưng đấy là trường hợp bố Bon không thương mẹ nữa , bà ngoại Bon không thương mẹ nữa .........

Chào Bon nhé , mai mẹ con mình lại gặp nhau tiếp . Chiều nay mẹ trốn học Bon ạ , vì mẹ buồn ngủ quá . Yêu Bon