Bỗng nhiên mình có ý định tụ tập những phụ nữ được đánh giá là hạnh phúc ở đây. Ví như chúng ta tự cảm nhận rằng mình là phụ nữ đang hạnh phúc và ai đó nhìn chúng ta cũng nhận thấy như thế! :Applause: Các bạn hãy ghi lại những bước mình đã đi qua để đến bây giờ mình có được cảm giác mình là phụ nữ hạnh phúc! :LoveStruc:

Mình mở topic này không phải để những người phụ nữ tạm gọi là hạnh phúc khoe mình mà đó là sự chia sẻ để xem chúng ta hạnh phúc là vì đâu! Khi ai đó vào đây đọc sẽ nhìn thấy con đường đi đến hạnh phúc của mỗi người phụ nữ không hề đơn giản. Có thể với người này thế là hạnh phúc nhưng với một người khác thì...chẳng hạnh phúc tí nào!!! :p

Mình hay được mọi người bảo là phụ nữ hạnh phúc...Ngẫm nghĩ mình nhận thấy phần lớn người ta tưởng hạnh phúc chỉ đến với những người may mắn trong cuộc đời. Mình thì chẳng phải lúc nào cũng may mắn, thậm chí có những giai đoạn cuộc sống cực kỳ khó khăn...nhưng sao mình vẫn thấy mình hạnh phúc!!! :Drooling: Mong sao mỗi người phụ nữ trên WTT này tự thấy mình hạnh phúc hãy thật lòng chia sẻ cùng nhau để ít ra những người chưa thật sự nhìn thấy mình hạnh phúc sẽ có thêm cơ sở...nhận ra: Ừ, mình cũng là phụ nữ hạnh phúc:LoveStruc: