Đây là một câu chuyện chắc có lẽ rất kỳ cục nhưng mà đã xảy ra với mình mọi người ơi ,mình có một con bạn thân chơi rất là vui vẻ hạnh phúc, cứ tưởng rằng là mình thích con gái nhưng không nhờ điều đó không phải và mình biết được rằng mình thích con trai khi gặp được anh của con bạn. Mình gặp anh khi anh đến nhà mình để chở bạn mình về thế mà chả hiểu sao với cái vẻ đẹp nghiêng nước nghiêng thành của mình thì anh lại thích mình, mình nhìn anh thì cũng tim đập loạn xạ hông biết phải thế nào chẳng biết có phải là thích hay không.

Tối hôm đó anh nhắn tin với mình, anh tán mình được một tháng nhưng mình cảm thấy không thích anh lắm nên từ chối từ chối xong mình lại hối hận huhu, thế là mình đã vạch kế hoạch tán lại anh, mọi người thấy có ngộ không tình yêu đến thì không chịu đâu cứ phải chờ đi rồi xách dép chạy theo mình chả hiểu nổi bản thân mình đang nghĩ gì nữa.

Ngõ lời lại thì anh cũng đồng ý thế là mình chính thức trở thành chị dâu của con bạn mình ôi cái cảm giác đó nó sung sướng lắm mọi người ơi kiểu như có đồng minh ăn hiếp đó mình vui cực kỳ. Mình với anh yêu nhau đứa mừng nhất chắc có lẽ là con bán của mình nó cứ cười nói ríu rít mỗi ngày cứ khen anh nó mặc dù mình đã biết rất là nhiều điểm tốt của anh,nhưng mà có một con em như vậy rất là đáng đồng tiền nha cứ khen chứ không bao giờ nghe kể xấu.

Gia đình anh thì cũng biết mình rồi tại vì mình cũng hay qua nhà chơi hai cũng quý mình thế là bắt đầu yêu đương công khai trên Facebook luôn mọi người cứ trầm trồ bởi vì mình quá cao tay dám hốt hết hai anh em nhà nó. Mình mong là tình yêu giữa chúng mình sẽ thật dài lâu để mình sớm ngày trở thành chị dâu chính thức của con bạn mình