Hjc tình hinh thì em mới vào làm lễ tân cho nhà nghỉ, nói lễ tân cho oai chứ thực ra e ở đấy quản lý và làm 1 mình luôn kiêm tất cả mọi thứ, tất cả thời gian đều 24/24 ở đó mà lương có đc 3 triệu. Khách thì cũng ít, đa số toàn cặp bồ,:((ngó mà phát chán cái ngề e đang làm luôn í, nhưng mà học kế toán ra 2 năm thất ngiệp phiêu bạt lung tung, giờ e về làm cho người quen.,đành ráng mà làm.

Trước có chị kia làm 3 năm ở đó rồi nhưng giờ nghỉ lấy ck, em mà xác định ở đây lâu dài chắc ế cmn xong:((

ở đó từ 7h sáng đến 9h tối k đc đi dâu vì k có ai coi nhà cho. Trước kia chị kia làm chị í được bán nươc uống cho khách, mà khoản này cũng kha khá, chai nước lấy 3,5k bán 10k mà. Thế mà giờ đến em làm bà dì í không cho e bán kiểu như thế, mà bán nước của nhà nghỉ luôn,

Em nghe chị kia kể thế mà bực mình, tha k biết thì thôi, em thì đang rất cần tiền huhu tức dễ sợ có phải em hiền nên bắt chẹt em ngay từ đầu k, lúc đầu thì bảo trả e lương tháng 4 tr gio thi đc 3, chán dễ sợ lun, hjc em có nên nói thẳng voi bà í luôn k, chứ nge mà bực mình lắm,:-S:-S mà tính e thì ăn nói k đc cho lắm, sợ nói ra lại mất lòng naỳ nọ nữa,huhu