Các chị ơi em có một chuyện vô cùng khó nói mà không biết chia sẻ, tâm sự cùng với ai, hôm nay em lên đây muốn chia sẻ với các chị cho vơi bớt nỗi buồn các chị ạ. Em và chồng em hiện sinh năm 1992, mới có 29 tuổi thôi ạ, bọn em có mức thu nhập không cao, nhưng mà ổn định, hai đứa sống tại Hà Nội, chồng em là bộ đội còn em làm cho doanh nghiệp tư nhân, Nói chung thu nhập hai đứa cũng đủ vun vén cho gia đình. Cả hai vợ chồng em đều là người từ Tuyên Quang xuống Hà Nội Lập Nghiệp, lại học cùng nhau từ ngày nhỏ lê cơ bản là hợp tính nhau. Em thì chính xác là người đàn bà cổ hủ, vì cả đời em với chỉ có yêu một người và lấy anh làm chồng, ngoài ra chưa yêu người đàn ông nào khác. Cuộc sống gia đình em nói chung là hạnh phúc, anh cũng chăm chút cho gia đình, thu nhập thì anh hứa cho em hết, chỉ giữ một tẹo đẻ lót tay. Nhưng về đời sống vợ chồng chăn gối thì có vấn đề nghiêm trọng luôn các chị ạ. Khoảng nửa năm nay anh không có nhiều nhu cầu với vợ như trước. Có khi cả tháng anh với tìm đến vợ 1 đến 2 lần mà toàn là em chủ động, còn nếu không anh cũng không có ỏ ê gì đến vợ cả, em có hỏi thì anh ý chỉ ậm ừ bảo mệt với công việc stress các kiểu lấy lý do. Thật ra em cũng không phải là người quá ham muốn chuyện chăn gối vợ chồng mà em chỉ thắc mắc là với độ tuổi còn trẻ như vậy mà nhu cầu sinh lý suy giảm như thế thì liệu chồng em có mối quan hệ nào bên ngoài không các chị nhỉ.