Chào mọi người mình đã từng đọc qua rất nhiều bài về việc bạn thân của mình cướp luôn anh trai mình , đọc bài thì cảm thấy rất là bình thường như vậy rất là vui nhưng không ngờ chuyện đó lại đến với mình. Với câu chuyện của người ta thì rất là vui riêng mình thì cảm thấy nó rất là kì lạ làm sao á. Mình có một con bạn chơi cũng được 5 năm, chúng mình chơi rất là thân, nó lên nhà mình chơi chơi rất nhiều lần và cũng có gặp anh trai của mình rồi. Anh của mình thì cũng cao ráo ưa nhìn, ban đầu nó nói với mình là nhìn anh mình rất là xấu, không phải gu nó, thế nhưng chả hiểu làm sao sau thời gian tiếp xúc như thế nào thì nó lại đem lòng đơn Phương Anh mình.

Thế là nó nhắn tin chủ động tán anh mình, nhiều khi mình nghĩ nghĩ tại sao nó có thể mạnh dạn đến vậy trong khi đó nó lên nhà mình rất nhiều lần nó có thể chạm mặt anh mình bất kỳ lúc nào. Thì cũng tròn 2 tháng thì anh mình cũng đã đổ trước con bạn thân của mình và thế là bạn thân của mình chính thức trở thành chị dâu của mình, ôi trời cái cảm giác ấy nó lạ lắm nhưng lại không vui thật sự rất kỳ mọi người ạ .

hình ảnh

Trong thời gian yêu đương giữa hai người thì nhiều lần hẹn hò đều có mặt mình, cứ tưởng mình là kì đà giữa hai người không ấy nhưng mà anh mình rủ mình đi đã thế nó còn là bạn mình dại gì không đi, thế nên là hai người ân ái ngọt ngào bao nhiêu thì mình cô đơn bấy nhiêu ,cứ bị phát con chó cho ăn. Còn chưa kể bình nhau rất mãnh liệt mọi người ạ thật sự rất buồn huhu.

Mỗi lần đôi tình nhân này cãi nhau thì cứ lôi mình vào ấy mọi người, là người truyền thư và kiểu 2 người này dằn mặt nhau cứ tranh nhau rủ mình đi chơi, chả biết theo bên nào, đến khi hết giận lại đá mình ra. Mà nói gì thì nói cũng chúc đôi tình nhân này sớm về chung một nhà để con bạn thân chính thức trở thành chị dâu mình luôn 🤣