Các bạn có muốn biết tại sao tất cả những đứa con gái như chúng mình phải luôn luôn bị ám ảnh bởi cái việc là chúng ta lúc nào cũng phải trở nên xinh đẹp, trở nên hoàn hảo trong mắt của người khác hay không? Con gái họ sợ xấu lắm, khi mà họ bị đem ra so sánh với bất kỳ một người nào đó thì họ sẽ cảm thấy rất là tuổi thân, và họ cảm thấy là bản thân của mình bị tự ti khá là nhiều khi mà bị đem ra so sánh như vậy. Đương nhiên là khi mà chúng ta được sinh ra không ai có quyền được lựa chọn hoàn cảnh, khuôn mặt cho bản thân mình. vẽ đẹp của mình như thế nào sinh ra nó đã quyết định như vậy rồi, nó sẽ không thay đổi được gì nếu như bạn không biết cách chăm sóc bản thân mình, để bản thân mình có thể trở nên xinh đẹp hơn và trở thành một phiên bản tốt nhất. và khi con gái mà nhìn thấy một người nào đó xinh đẹp hơn họ, và họ có nhiều cái sự ưu tiên hơn thì chắc chắn họ sẽ có những cái suy nghĩ là tự trách móc bản thân mình tại sao không được xinh đẹp như bao người khác.

Nhan sắc và vẽ bề ngoài thật sự đối với con gái mà nói là một điều hết sức là quan trọng, và con gái chúng mình lúc nào cũng phải luôn ám ảnh cái việc là làm sao để cho mình phải luôn luôn xinh đẹp để không ai có thể xem thường mình được. Và bản thân mình cũng thế, mình không muốn quay trở lại mình của trước kia, nếu như mà các bạn xem được ảnh của mình ngày trước thì các bạn sẽ cảm thấy rất là shock bởi vì mình là một đứa vô cùng là xấu xí. Lúc đó mình rất là to con, nặng đến tận 80kg, da vẻ thì đen nhẻm trong rất là đáng sợ. Và mãi đến sau này mình Ý thức được cái việc mà bản thân của mình cần nên thay đổi để cho mình trở nên tốt hơn. Và mình đã thử rất là nhiều cách để giảm cân, chăm sóc da để có thể trở thành một phiên bản hoàn hảo nhất, để có thể xinh đẹp như những gì mà mình muốn. Cũng chính vì cái nỗi ám ảnh đó mà bây giờ mình đã lột xác hoàn toàn, vứt bỏ đi cái vẻ bề ngoài xấu xí của chú kia, mà mỗi lần mà mình nhìn lại những cái tấm ảnh của quá khứ thì mình lại càng cảm thấy sợ hãi và mình không muốn bản thân mình quay lại thời điểm đó một giây phút nào cả.