Đầu tiên mình biết đến mấy em này là do người yêu mình dùng, thấy thơm quá nên mình mới hỏi thử, chòi chai đúng to bự đùng luôn ấy🤭 sữa tắm St.ives không có hóa chất, chiết xuất từ các thành phần tự nhiên và được các bác sĩ da liễu thử nghiệm ngay trên những làn da nhạy cảm nhất nên mình cũng thấy an tâm mng ạ =))))hình ảnh

❤1. Sữa tắm St.Ives yến mạch và bơ hạt mỡ.

Mình sử dụng em này thì thấy khả năng tạo bọt của em này không nhiều. Sau khi dùng da của mình không hề có cảm giác bị kin kít như có hạt scrub rất ẩm và mềm mại, dưỡng ẩm cực hiệu quả. Awwwwwww mình bị mê mùi naỳ d.ã man, thơm cực kì luôn ấyyyhình ảnh

❤2. Sữa tắm St.Ives cam và chanh hồng

Với mùi hương cam chanh nhẹ nhàng, các bạn sẽ có cảm giác thanh mát và khoan khoái, làm cho tinh thần phấn chấn hơn sau một ngày dài. Hiệu ứng làm sạch, min, mềm da của em này cũng khá tốt, sau khi tắm xong có cảm giác cả người nhẹ bẫng như gội rửa được cả trăm kilogam bụi bẩn trên người vậy, rất thích.hình ảnh

E này có nhược điểm là da hơi khô sau khi tắm huhu, hình như do có các hạt scrub, nên mọi người nhớ thoa dưỡng ẩm nhaaaaaa. Ngoài ra thì không có gì để chê hếtt.

❤3. Sữa tắm St.Ives muối biển và tảo bẹ Thái Bình Dương

Mình dùng sản phẩm này thì khả năng tạo bọt khá là kém. Lúc tắm thì mình cảm thấy rất thoải mái có lẽ là do các tinh thể muối của sản phẩm tạo ra. Sau khi tắm thì da mình siêu mịn luôn ý, cảm giác tắm xong thoải mái vô cùng.hình ảnh

À các bạn khi tắm xong thì mình khuyên nên dùng thêm kem dưỡng thể body nữa nhé để tránh tình trạng mất nước.

Hông biết người khác dùng thì sao nhưng mà người iu mình dùng thấy có đỡ mụn lưng á mng. Ai đang trải qua tình trạng mụn lưng có thể tham khảo qua St.Ives cam, chanh hồng hoặc muối biển, còn yêu mùi thơm như mình thì chắc chắn là yến mạch và bơ sữa nhaaaa 😘

👉 Link mua cho bạn nào cần:

Shopee: https://shp.ee/743zi9j

Bài viết mình chỉ mang tính gợi ý cho mng thui nha, vì mỗi người mỗi cơ địa nên mình hông dám chắc gì hết, mng nhớ tham khảo rùi đọc feedback cho kĩ để chọn sữa tắm chân ái của đời mình nhé kkk 😘 Chúc mng luôn xinhhhhh