"Tôi nên xịt nước hoa ở nơi nào trên cơ thể ?

Bất cứ nơi nào bạn muốn được hôn vào đó 😘”. Coco Chanel

Mình đặc biệt rất thích nước hoa và sưu tập khá nhiều mùi khác nhau, dù có đi chợ hay ở nhà đều thích xịt nhẹ một chút nước hoa, cảm giác thư giản rất dễ chịu , mấy nay thời tiết hay mưa nhiều lạnh lạnh nên sáng đi làm chọn chai Coco Chanel Mademoiselle hoặc nước hoa narciso rodriguez trắng, hôm nào nóng thì dùng Chance Chanel, Hermes jardin hay My Burberry mùi hoa cỏ nhẹ nhàng. Đối với mình, phụ nữ dù bận rộn công việc bao nhiêu cũng đừng quên chăm sóc bản thân mình, cũng như chọn cho mình một chai nước hoa yêu thích, phù hợp với tính cách, bản thân. 

Nước hoa bây giờ bên nước ngoài sales rất nhiều nên việc mua cho mình một chai nước hoa cũng không khó, có tiền thì mua chai cao cấp, ít tiền thì mua dòng thấp hơn, nhưng cơ bản chọn được mùi yêu thích là được. Nhớ câu nói của Olivier Creed " Một người đàn ông sẽ không bao giờ nhớ tới chiếc túi xách của bạn, nhưng anh ta sẽ nhớ mùi hương nước hoa của bạn"😘

Webtretho mình thấy chưa còm được ảnh, nên tạm thời chị em chúng ta chia sẻ bằng chữ nhé, chị em nào xài hiệu gì thì comment và mô tả các tầng hương của nó nhé.😘hình ảnh