Thay vì uống thuốc giảm cân có khi không rõ nguồn gốc và tác dụng phụ gây hại cho sức khỏe, chị em cứ thực hiện theo cách này. Đun chanh theo công thức này và uống kiên trì sẽ giảm liền 10kg. Nhiều có nàng đã áp dụng thành công có vòng eo thon nhé.

Chanh và cam có hàm lượng vitamin C sẽ hỗ trợ quá trình chuyển hóa chất béo, đốt cháy mờ thừa và giúp giảm cân hiệu quả. Không những vậy, vitamin C có trong cam, chanh và vitamin E trong mật ong còn dưỡng da ngay từ bên trong nhờ vào khả năng thanh lọc vô cùng tốt mà bạn chẳng cần phải uống vitamin C hỗ trợ dưỡng da nữa. Nhờ vậy, khi sử dụng hỗn hợp, bạn vừa có thể giảm cân, vừa làm đẹp da hiệu nghiệm.

webtretho

Chị em cần chuẩn bị

3 quả cam vàng

8 quả chanh

6 muỗng mật ong và 1 chiếc nồi đun. Một ray sạch để lọc nước.

webtretho

Đầu tiên Cam và chanh rửa sạch, cắt lát từng loại quả rồi xếp vào nồi.

Đổ nước xâm xấp lên cam và chanh, để lửa nhỏ và đun trong 15 – 20 phút thì tắt bếp. Bạn để hỗn hợp nguội dần, khi còn ấm thì bỏ 6 muỗng mật ong vào chung, khuấy đều tay cho hòa quyện.

Bạn dùng ray lọc bỏ bã và đổ nước đã nấu vào bình thủy tinh, bảo quản trong tủ lạnh và dùng dần nhé.

webtretho

webtretho

Với loại nước này, mỗi ngày chị em uống từ 2 – 3 lần, mỗi lần từ 150ml – 200ml. Nên nhớ uống trước khi ăn bữa chính khoảng 1 tiếng để hiệu quá cao hơn.

Ngoài ra để tăng nhanh quá trình giảm cân,bạn hãy kết hợp tập thể dục, đi bộ nhẹ nhàng 30 phút mỗi ngày và ăn nhiều rau xanh trái cây.

Sau một tháng kiên trì uống nước này bạn sẽ giảm ít nhất là 10kg đấy.

webtretho

RjS5BB5Wjv