Nhan sắc của các Hoa hậu đã vô cùng cuốn hút và một trong những em gái Hoa hậu được nhiều người ấn tượng chính là em gái của Jennifer Phạm. Jacqueline Phạm sở hữu nhan sắc chẳng kém gì chị gái của mình.

Cũng như chị gái của mình, Jacqueline Phạm sở hữu nụ cười rạng rỡ tỏa nắng mà cô còn có đôi mắt đẹp sắc sảo, gương mặt cuốn hút, ấn tượng.

Jacqueline năm nay 24 tuổi, có làn da rám nắng và đường nét khuôn mặt lai Tây vô cùng xinh đẹp. Nếu như cô chị Jennifer Phạm có gương mặt bầu bĩnh, dịu dàng rất Á Đông thì cô em gái Jacqueline lại có sống mũi cao cùng phong cách trang điểm đậm nét châu Mỹ La tinh.

Khác với nét dịu dàng của cô chị, em gái của Jennifer Phạm chọn cho mình lối trang điểm đậm

...gương mặt Tây cùng phong cách trang điểm này giúp cô quyến rũ mọi ánh nhìn.

Điều khác biệt này được lý giải là vì người đẹp 24 tuổi này được sinh ra và lớn lên trên đất Mỹ nên cô có nhiều nét “Tây” hơn chị gái.

Nụ cười tươi rói của hai chị em không lẫn vào đâu được.

Khoảng cách tuổi tác của hai người đẹp này không phải là vấn đề.

Nhưng cô chị nhỉnh hơn về chiều cao...

Và đây cũng chính là lợi thế cho người chị dấn thân vào cuộc đua nhan sắc năm xưa.

Hai chị em Jennifer Phạm có được nhan sắc nổi bật như thế này có thể là thừa hưởng từ người mẹ. Cặp chị em “Thúy Vân - Thúy Kiều” này may mắn sở hữu những đường nét gương mặt của người mẹ xinh đẹp hơn người này.

Gương mặt của hai chị em họ Phạm thừa hưởng chính là từ người mẹ xinh đẹp của mình.

Mẹ của hai nàng Kiều có gương mặt đẹp với chiếc mũi cao vút mà nhiều người mơ ước.

Bên cạnh đó, em gái của Jennifer Phạm còn sở hữu những đường cong cơ thể mê đầy cuốn hút. Để có được thân hình này thì người đẹp cũng thường xuyên tập luyện các môn thể thao để gìn giữ vóc dáng của mình. Điều đó giúp cô tự tin diện những bộ bikini nóng bỏng khoe 3 vòng căng đét của mình.

Để có gương mặt sáng, thân hình nóng bỏng như em gái của Hoa hậu thì chị em cũng nên chăm sóc da và tích cực tập luyện thể thao để loại bỏ lớp mỡ thừa trên cơ thể, nhờ vậy bạn mới có được thân hình như mong muốn. Bên cạnh đó, bạn cũng nên cân đối trong khẩu phẩn ăn để kiểm soát cân nặng, đồng thời giúp da dẻ căng mịn với chế độ ăn giàu rau củ quả. Đặc biệt, trong khẩu phần ăn hàng ngày nên hạn chế thức uống có gas, có cồn để ngăn ngừa việc tích mỡ trong cơ thể.