Hôm nay làm được việc tốt nên lên đây khoe với các mẹ nè! Chuyện là hôm qua em đi siêu thị có chị kia nhờ em tư vấn mua đồ thăm bà đẻ mà chỉ nói nhỏ nhỏ và lấy tay che miệng, hỏi 1 hồi mới biết do chỉ bị hôi miệng vì chứng đau dạ dày nên ngại nói chuyện. Nghe xong em kêu chỉ về mua nghệ Micell uống là giải quyết được tất :D. Các mẹ đừng nghĩ em nhiều chuyện nha, thú thiệt là trước đây em nổi tiếng... hôi miệng nhưng ko biết vì sao:((((. Đi khám mấy chục bận mới lòi ra hôi miệng do đau dạ dày và được cô bạn làm bác sĩ khuyên nên uống nghệ vì thành phần Curcumin chữa bệnh này cực tốt. Sau khi tìm hiểu thì em uống nghệ Micell vì thấy được sx và nhập khẩu 100% tại Đức theo công nghệ Nano-micelles (em nào ko biết công nghệ này thì cứ google nha). Sp này lại dạng viên nên tiện cho ai làm văn phòng, bận rộn như em, đấy, cứ 1 ngày uống 1 viên thì tầm 1 tháng là miệng đã không còn hôi như trước. Đau dạ dày thì nhiều thuốc trị nhưng em thấy nghệ Micell là dễ uống và hiệu quả nhanh nên chia sẻ để mẹ nào cần thì mua dùng hen :D