Có cái này muốn nói cùng các mẹ, đó là không phải có bệnh thì vái tứ phương mà có bệnh phải tìm đúng thuốc nha.

Tuần rồi em xuống nhà nhỏ em chơi nhưng câu chuyện cứ cắt ngang vì nhỏ bị đau dạ dày khá nặng, kiểu đói cũng đau no cũng đau đó các mẹ.

Sẵn có kinh nghiệm vấn đề này nên em chia sẻ để mẹ nào bị thì áp dụng nhé! Em từng bị đau bao tử tưởng như ko chữa được nữa, thiệt, ai điều trị bệnh này thì kiên nhẫn như em là cùng.

Sẵn ở nhà có thời gian nên 1 ngày ăn ko biết bao nhiêu bữa nhỏ, nghệ ngâm mật ong hay cây chó đẻ gì cũng kinh qua hết. Khổ nỗi ngưng uống là cơn đau tái phát. Lên mạng tìm hiểu thì em thấy nhiều mẹ khuyên dùng nghệ Micell nên cũng uống thử, bụng bảo dạ là trị đau bao tử trước rồi hẳn tính đến viêm gan. Hồi đầu chỉ thích là nghệ Micell dạng viên nên đỡ tốn thời gian pha cái này, chế cái kia. Sau phát hiện đúng là ẻm trị được đau bao tử các mẹ ạ, em uống chừng tháng thấy bụng êm hẳn trong khi các sp trước đó dùng có khi nửa năm vẫn không hết đau.Giờ đi đâu em cũng mang bảo bối này theo, mẹ nào bị đau bao tử thì cứ về đội với em nhé!