TOPIC Con gái không có nhan sắc là trải nghiệm thế nào (chuyện tình cảm)

TOPIC

Trong chuyện tình cảm (phạm trù tình cảm thôi nhé) con gái không có nhan sắc là trải nghiệm thế nào :)))

Vào đây trải lòng đi, t trước nhé, 2x (x lớn) tuổi chưa từng nắm tay trai, bọn con trai thường nhìn t bằng ánh mắt chế giễu, cười cợt, thích ai thì người đấy có người yêu.

T chưa từng được ai yêu và cũng chưa biết cảm giác yêu ai cm ạ :)))

_______

Khu bình luận rôm rả – con gái không có nhan sắc là trải nghiệm thế nào

Quyen Kim

K xinh đẹp thì mình xinhtu b oi

B có thấy nhiu ng ngta k đẹp mà ngta vẫn có ngyeu k, mình k có giao diện tốt thì phải có profile tốt, k thì phai biết ăn nói, biết snghi, có đầu óc,…

con gái không có nhan sắc thì sao? b cứ làm những điều mà bạn thấy thoải mái làm b vui vẻ từ đó cải thiện sự tự tin thì tự nhiên b sẽ hấp dẫn ng khác. Tầm này yêu đương j b oi

Yêu bản thân mình trước đã

Phương Mỹ

Sao ta, kiểu mình cũng 2x x vừa vừa, nhan sắc tự mê bản thân, 1 lần nắm tay nyc,1 nyc, con trai nhìn mình sao mình không quan tâm. Mà thật ra thấy cũng bình thường á chế.

Có nhiều b con gái không có nhan sắc nhưng mà vẫn có ck giỏi ck giàu, tụi nó nói chuyện thu hút.

Còn mình có đủ tất cả điều kiện như người bình thường nhưng mà không có chắc do không có duyên vs ai với ăn nói không tốt.

Nhưng mà sao đâu nhỉ, không có ai iu cũng chẳng sao hết trơn, mimhf cảm thấy dù không làm gì cũng bận hết ngày không đủ thời gian cho chuyện iu đương nữa cơ.

Hương Giang

Nếu tự bản thân mình không thấy mình đẹp thì người khác sẽ coi thường bạn . Bản thân mình phải coi mình đẹp trước tiên . Cả nhà T chê T xấu “ T vẫn thấy mình đẹp.

Xấu trong mắt người này đẹp trong mắt người khác.”

Gu thẩm mĩ mỗi người mỗi khác. Mỗi ngày Cười nhiều hơn một chút ..bản thân sẽ tự tin thêm 1 phần .

Ngo Nhung

Dạ đến 3x cũng vậy à : ))) lạc quan lên, tui từ lâu đã từ bỏ ý định mơ ước được ai đó yêu thương hay quan tâm, chia sẻ rồi. Tui làm việc chăm chỉ, kiếm nhiều tiền, cân team luôn

Thi thoảng cũng hơi chạnh lòng mà tui cho phép mình vậy. Sao đâu, cuộc đời vốn dĩ là cô đơn.

Trịnh Thành

Đừng buồn nữa , xem đá bóng chung nè !!

Đi comment dạo tìm người yêu

Mình đang tìm ny, bạn nữ nào cũng độc thân thì cmt vào đây, mình sẽ chọn ra 1 bạn may mắn nhất để làm quen nha

Ân Quốc

2k lớn thì năm nay cũng 18 19 là max . tui 27 năm rồi có yêu ai đâu . riết giờ quen rồi kiếm ng để yêu , để quen còn khó hơn trên trời =]]].

Nói chung bình thường thôi ko có gì ghê gớm đâu . Sống thiếu tiền mới chết chứ ko yêu ai mà ko bị thiếu thốn thì nó lại khỏe vcl

Kiều Hạnh

Không phải xấu đâu bạn ơi. Tại chưa giàu đó. Có tiền rồi muốn đẹp cỡ nào cũng được

Huyền Nguyễn

Học make đi em gái

Bùi Trà My

con gái không có nhan sắc á hả? thì học make up , tự làm mới bản thân thôi ạ

Công Lê

T cũng thuộc dạng người không ưa nhìn nhưng mà ra đường cứ ngẩng đầu mà đi, quen biết gì ai đâu mà phải quan tâm người ta nhìn nhận mình, cứ tự tin lên b ạ

Nguyễn Thiên Phúc

đừng buồn nữa, trận này MC t còn buồn hơn