CHỬI EM CHO EM TỈNH ĐI mn ơiiii

Trong khoảng thời gian lúc đi làm thì anh có quen 1 người khác mà em không hề hay biết . Vì em luôn tin tưởng 100% , lúc biết chuyện sốc vãi ( em và anh yêu xa ạ )

Em vẫn ngầm cho anh 1 cơ hội và tha thứ. Bảo anh  ấy giờ tiếp tục thì phải đki kết hôn , phải có sự ràng buộc chứ sau này không ai kiểm soát được ( vì anh bảo muốn cưới em , còn yêu mà nên em quyết định đâm lao theo lao luôn ạ ) .

Gia đình anh không thích em , chắc do nghề nghiệp em không hợp ( em làm về thời trang lương ~ 20tr , đc biết người anh quen kia làm giáo viên ) nên em mới bảo thế để xem tình cảm anh ấy dành cho em thật sự đủ lớn hay k ? 

Và hiện tại , anh vẫn không đủ bản lĩnh để bảo vệ tình yêu này . Không thể vượt qua được bố mẹ . Em cho anh quyết định , biết là k thể có kết quả với em  Và đồng thời cũng muốn giữ khư khư em bên cạnh .

Trong lúc yêu , em có bao nhiêu luôn dành hết bấy nhiêu cho anh , sợ mất anh lắm . Luôn 1 lòng chung thuỷ chờ đợi , 1 năm gặp nhau chắc cũng vỏn vẹn chỉ được 1 lần . Vẫn luôn 1 lòng 1 dạ với mối qhe này . Lúc phát hiện bị cắm sừng , chỉ luôn một suy nghĩ là mình luôn hết lòng , luôn tử tế mà không hiểu vì sao đối phương lại đối xử ntn với mình .

Em biết mình bị cắm sừng , bị bố mẹ không thích , bạn ấy cũng chỉ xem em là lựa chọn chứ k phải là kết quả . Em biết mình htai đang bị ngu và cố chấp , nhma sao k thể thoát ra nổi , vẫn buồn , vẫn đau .

Mn chửi cho em tỉnh táo đi ạ !!!

———————-

Tình yêu nào chẳng buồn đâu em

Em và một anh quân nhân yêu xa 3 năm rưỡi rồi bị cắm sừng mà không hay

Em ơi, đừng tự trách mình quá nhiều. Đôi khi trong tình yêu, chúng ta có thể bị mù quáng và tin tưởng quá nhiều. Nhưng điều quan trọng là phải nhận ra khi chúng ta đang ở trong một tình huống không lành mạnh và cần phải bước ra khỏi đó.

Đôi khi việc bị tổn thương trong tình yêu có thể làm cho ta mất đi lòng tin vào bản thân và vào tình yêu. Nhưng đừng để bản thân mình bị mắc kẹt trong quá khứ hoặc trong một mối quan hệ không lành mạnh. Đó là quãng đường để học hỏi và trưởng thành.

Hãy tìm sức mạnh từ bên trong để bước tiếp và xây dựng một cuộc sống mới, một cuộc sống mà em tự do và tự chủ. Đừng để mình bị ràng buộc bởi những quyết định của người khác, đặc biệt là khi chúng không mang lại hạnh phúc và sự thỏa mãn cho em.

Đầu tiên, hãy dành thời gian để chăm sóc bản thân và xem xét lại giá trị của mình. Em xứng đáng với một mối quan hệ lành mạnh, trong đó em được tôn trọng và yêu thương đúng cách. Nếu anh không đủ bản lĩnh để đối mặt với gia đình và đưa ra quyết định thích hợp, có lẽ đây không phải là một mối quan hệ mà em nên tiếp tục.

Hãy tin rằng có một tương lai tốt đẹp hơn đang chờ đợi em. Đôi khi việc buông bỏ là cách tốt nhất để giải thoát bản thân khỏi những cảm xúc đau đớn và tiếp tục tiến lên. Em xứng đáng với hạnh phúc và tình yêu đích thực.

Cuối cùng, hãy nhớ rằng sự tự tin và tự trọng của em không phụ thuộc vào người khác. Em là người đáng quý và xứng đáng với tình yêu và sự hạnh phúc. Hãy tin tưởng vào bản thân và tìm kiếm điều tốt đẹp nhất cho tương lai của mình.