Em có 1 shop thời trang nho nhỏ, bao năm suốt tháng vẫn đi tìm công ty truyền thông, marketing uy tín. Mảng này em chỉ muốn thuê ngoài thôi chứ nuôi thêm nhân sự cũng mệt lắm. Freelancer cũng thuê rồi, các công ty truyền thông cứ tháng lại thay lần vì mất nhiều tiền mà không hiệu quả. Có lần tâm sự với ông bạn, mới được giới thiệu bên vietnamads.vn này. Bên này họ sẽ tự tìm đối tác truyền thông cho mình, chỉ cần muốn thuê mảng nào (quảng cáo facebook, google, biển quảng cáo,....) thì nhắn lại họ là Ok. Đỡ đau đầu bao nhiêu! Chứ mấy lần đăng tuyển nhân viên, thuê hết người nọ đến người kia, mình không có chuyên môn nên chẳng biết thế là tốt. Mất đống tiền ngu không hiệu quả mới sáng mắt. Website của họ còn cho tìm đối tác trực tiếp luôn, kể cũng hay.

Có mẹ nào đang kinh doanh như em mà cần truyền thông, quảng cáo thì tham khảo nhé. Giờ tìm được công ty truyền thông uy tín khó lắm, thôi thì chia sẻ cho các mẹ để chúng ta kinh doanh ngày càng giàu, tiền đẻ ra tiền. hihi. Thông tin bên dưới nha

Website : https://www.vietnamads.vn/