Mình muốn nói với tất cả các chị em đang ôm con nhỏ ở nhà, các mẹ đang mang thai, chị em văn phòng nội trợ muốn cải thiện thu nhập, muốn chủ động tài chính,muốn giải quyết mọi khó khăn về kinh tế thì hãy mạnh dạn lên, hãy cho bản thân mình một cơ hội để thử sức, để chứng tỏ mình cũng có bản lĩnh không thua kém ai!

Mình làm ngân hàng cũng được 2 năm rồi, song thời buổi khó khăn, ngân hàng là môi trường áp lực với bao vất vả doanh số, trong chán ngoài thèm, nhiều người bỏ không ít tiền để xin vào, song đến lúc làm mới hiểu mức lương được gắn với chỉ tiêu và không được cao như thiên hạ tưởng tượng.

Có thai cái là mình nghén ngẩm không làm ăn được gì, doanh số không đảm bảo, áp lực nhiều quá đành nghỉ ở nhà. Mọi chi phí sinh hoạt trong gia đình đều phụ thuộc vào chồng. Nhà cửa còn thuê mướn khiến cho cuộc sống nhiều cơ cực, nhất là nhưng lúc con thơ ốm đau, đi viện và áp lực kinh tế làm vợ chồng thường xuyên lục đục, cái vã, bất hòa trong cuộc sống. Lương chồng cũng chỉ đủ để lo cho hai mẹ con. Từ ngày có con thì mẹ phải thắt chặt chi tiêu, chả dám sắm sửa cho mình. Mình rất thương chồng nên muốn kiếm việc gì đó để làm tại nhà phụ giúp chồng và tránh buồn chán, stress.

webtretho

ÝTƯỞNG BÁN HÀNG QUA MẠNG!

Khát tiền quá mà con còn bé xin việc chưa được mình bắt đầu nghĩ cách kiếm tiền. Vốn không có nhiều, mình nhìn thấy nhiều người làm giàu chỉ từ vốn nhỏ với cái máy tính và nghĩ nó là cách kiếm tiền phù hợp với mình. Vốn ít, không cần mặt bằng, có thể chăm con và làm việc nhà, vậy cũng nên thử xem sao. Và mình bắt đầu kiếm tìm sản phẩm phù hợp:

+ Chọn ngay sản phẩm bán hàng từ chính sản phẩm bản thân đã sử dụng:

Nhìn thị trường mặt hàng bán online thì ai chẳng hoa mắt,riêng 1 loại sản phẩm có hàng 100 thương hiệu, hàng ngàn loại. việc lựa chọn hàng bán cần phải cân nhắc kĩ lưỡng, từ hồi sinh bé mình đã được người bạn tặng cho 2 sản phẩm tự nhiên từ Linh chi đỏ và dầu gấc ( Serum dầu gấc Linh Chi Trang Bon và Kem Face Trang Bon). Sản phẩm thiên nhiên vừa đắp mặt được còn ăn được giúp sáng mắt và cải thiện sức khỏe. Nhờ có nó mà mình da dẻ không bị khô, da sần sần, xám da. Sẵn hộp sắp hết mình quyết định hỏi luôn làm đại lý xem sao.

+ Thấy hấp dẫn nhờ chế độ truyền thông mạnh mẽ và sự hỗ trợ của công ty:

Tìm hiểu về sản phẩm mình ấn tượng với giám đốc MỸ PHẨM TRANG BON, cô gái 31 tuổi của Đất cảng Hải Phòng đã là mẹ một con, từ da đến vóc dáng đẹp trắng mịn, trông chị ấy trẻ trung như gái 20. Lan da mịn đẹp khiên mình thêm tin tưởng chất lượng sản phẩm cô ấy sản xuất. Mình tìm hiểu kĩ thành phần, công dụng cũng như phản hồi khách hàng và thích thú quyết tâm bán mặt hàng này bằng được.

Khi làm việc mình thật sự rất thíchmôi trường Gia Đình, tác phong chuyên nghiệp, cùng sự tôn trọng thẳng thắn của ban quản lý công ty. Đặc biệt chất lượng sản phẩm rất tốt, khách hàng đầu tiêu đều là những bạn bè, người thân gia đình mình đều rất hài lòng.

Công ty nhiệt tình đào tạo cho mình từ các đăng bài hiệu quả, đến câu từ nhỏ nhất tư vấn khách hàng linh hoạt chuyên nghiệp. Đặc biệt công ty hỗ trợ truyền thông mạnh mẽ và chuyển khách hàng thường xuyên cho mình làm quen, trau dồi kinh nghiệm. Đơn hàng mình phát sinh, khách ủng hộ ưng ý, cứ vậy mỗi tháng qua đi mình lại có biết bao khách hàng quay lại như một khoản lương cứng hàng tháng tăng dần đều.

+ Nhàn hạ dần theo thời gian, và mỗi tháng lương gấp mấy lần làm công sở:

Mỗi khi làm việc bạn sẽ có thêm kinh nghiệm, và việc bán hàng mang lại cho mình nhiều kinh nghiệm nhất về làm việc, tự tin giao tiếp, kiên nhẫn,dễ chịu hơn nhiều trong tính cách, hành động. Đặc biệt mình cũng gần như có lượng cứng hàng tháng còn tăng dần theo thời gian khi khách hàng dùng ưng ý, ủng hộ và giới thiệu cho mình.

Chồng mình cũng vui khi mình hiền hơn sau khi bán hàng, bản thân khi dư giả kinh tếcó thể lo toan thêm gia đình, mua sắm cho bản thân, tính lũy tiền bạc tạo dựng cuộc sống. Giờ bé nhà mình đã hơn 3 tuổi, đến nay chuỗi ngày bán hàng giúp mình có thu nhập trên 50 triệu mỗi tháng nhờ làm đại diện quản lý tỉnh của Mỹ Phẩm Trang Bon. Sau 2 năm bán hàng mình đã chi phi gia đình vẫn tích lũy sổ tiếc kiệm 700 triệu đồng, vợ chồng mình giờ đã có một căn hộ chung cư rộng rãi và đang tích lũy mua ô tô đi lại khỏi năng mưa.

Tâm sự thật lòng với các bạn vì mình biết chị em phụ nữ chúng mình lệ thuộc tài chính của chồng và nhà chồng luôn gặp những bất công, tủi hờn, khó khăn nheo nhóc vì thiếu thốn. “Người phụ nữ kiếm được tiền sẽ hạnh phúc hơn, được chồng yêu thương tôn trọng hơn” Các bạn hãy bắt đầu ngay bằng “Kinh doanh online nhé”

Cám ơn các bạn đã đọc!!!

webtretho