@};-Mình là một người cực kì dở trong việc trang điểm nhưng lại rất chú trọng trong việc chăm sóc để có một làn da khỏe mạnh.Đặc biệt mình rất thích dùng các sản phẩm được chiết xuất từ thiên nhiên.

@};-Trước đây da mình không phải loại xuất sắc nhưng sạch sẽ sáng sủa và nhất là không bị thâm mụn.Tuy nhiên hơn một năm đổ lại đây,tuổi càng cao thì da càng xấu,càng chăm sóc thì lại càng xập xệ.

@};-Công việc thì phải đi làm rất xa,đường xá bụi bặm,mình đã dùng qua rất nhiều loại sản phẩm từ mắc tiền đến bình dân để chăm sóc và cải thiện làn da của mình nhưng đâu vẫn hoàn đó.Cứ lên mụn,hết lại chuyển qua thâm,da càng trắng thâm lại càng rõ.

@};-Càng suy nghĩ thì da càng chậm phục hồi càng xấu đi nhưng trong một dịp vô tình mình biết được 1 dòng sản phẩm thiên nhiên và đã dùng thử nghiệm.Kết quả thật mãn nguyện da đã được cải thiện rõ ràng cảm thấy thoải mái và tự tin hơn rất nhiều.

@};-Mình chia sẻ lên đây để các bạn nào có nhu cầu làm đẹp và cần chăm sóc làn da của mình thì inbox riêng mình sẽ tư vấn cách chăm sóc da cụ thể hơn nha.

:77:Đảm bảo chi phí hợp lý bình dân,kết quả mỹ mãn.

:101:FB của mình:

https://www.facebook.com/sdasa.nguyen

:102:0935012245

webtretho

Hình mình chụp bằng điện thoại cùi ko qua chỉnh sửa gì và chỉ sử dụng kem chống nắng.Đây là da sau một quá trình điều trị bằng sản phẩm thiên nhiên thảo dược