Xin chào các mẹ,

Mình có nhập 1 lô mascara Fairydrop từ Nhật về bán, hiện nay vì chuyển hướng sản phẩm, mình còn một ít hàng muốn thanh lý giảm giá 70%, thanh lý lỗ vốn (hạn sử dụng là 2021)

Mình có 2 loại mascara, 1 loại màu xanh và 1 loại màu hồng, về chất lượng và công dụng thì như nhau. Hiện nay bên Amazon US đang bán với giá 56$ chưa kể phí ship, còn mình bán thì chỉ 390k (cây màu hồng), 360k (cây màu xanh)

Ai mua thì ib nick wtt của mình hoặc nt về sđt 0938 386 145 nhé (vì m đi làm nên nt thì tốt hơn vì tối về m có thể check tin và ship hàng)

Hình sp và giá đang bán tại Amazon US

webtretho

Hình sp ở ngoài do mình chụp bằng điện thoại

webtrethowebtretho

webtretho

Sau đây là thông tin sản phẩm nhé:

Mascara Fairydrops Hyper Quattro Mascara

Nơi sản xuất: Nhật BảnĐặc điểm sản phẩm:

Mascara Fairydrops đã được đăng ký bản quyền mascara 4 khúc cong tại Mỹ và NhậtMascara Fairydrops là một thương hiệu rất hot trên thị trường Nhật Bản hiện nay.

Là sản phẩm nổi bật với công dụng giữ độ cong mi trong thời gian dài nhờ tăng thành phần tạo độ cong. Mascara Fairydrops chứa sợi siêu dài, bám vào lông mi của bạn, tạo thêm độ nét cho đôi mắt.

Dù lông mi của bạn có mỏng hay ngắn đến đâu, cây mascara này sẽ giúp bạn làm cho đôi mắt sâu hơn, long lanh hơn và tăng độ dài và sức sống cho từng sợi mi.

Đơn giản và dễ sử dụng, mascara Fairydrops giúp cho mì dài hơn, không bết dính, bạn sẽ hoàn toàn hài lòng về sản phẩm.

Ưu điểm nổi bật của Mascara Fairydrops Quattro Waterproof:

 Sản phẩm có 11 loại chất dưỡng như sau:Thành phần giữ ẩm: collagen dễ hòa tan trong nước, Squanto, hyaluronic acid, dầu jojobaThành phần dưỡng: panthenolThành phần cân bằng: Biotinoy Tripetide 1, Octapeptide 2, Acetyl Tetrapepide 3

 Chống nước, mồ hồi, độ ẩm trong không khí

 Công thức tăng độ cong cho lông mi trong thời gian dài

 Tăng độ dài cho mi và tạo cho lông mi vẻ đẹp tự nhiên

 Tạo đôi mắt sâu và sang trọng, quyến rũ Không bết dính

 Dễ dàng tẩy trang

Hạn sử dụng: 3 năm kể từ ngày sản xuấtBạn luôn muốn có một đôi mắt đẹp hút hồn. Mascara Fairydrops của Nhật Bản sẽ hoàn toàn làm bạn hài lòng bởi những ưu điểm nổi bật. Với những cải tiến mới nhất, mascara Fairydrops chữa các chất dưỡng mi, giúp mi cong và dài suốt cả ngày. Sản phẩm có tác dụng chống nước, khong bết dính mi, không lem, mang tới bạn gái vẻ đẹp quyễn rũ.