Nguyên nhà xài 1 máy tăm nước được không?

Lúc trước em dùng tăm nước cầm tay rồi sắm riêng gia đình mỗi người một cái, xài được vài tuần thì chỉ có thất vọng! Nước ra yếu với có ít chế độ dùng, ngày nào đem đi mà quên chưa sạc là xác định nghỉ đánh răng. Tăm nước điện thì không đi xa được, nhưng mình cũng mua dùng thử. Sau một tháng xài thì thấy nó đáng tiền hơn máy cầm tay nhiều. 

Mọi người chọn hãng Panasonic em EW1613 nha. Máy có đi kèm 2 đầu tăm nước, 1 đầu tăm với công nghệ siêu âm riêng, 1 đầu bàn chải búi. Như đã nói máy có công nghệ siêu âm: nước bắn ra kèm bọt khí giúp lực nước mạnh, làm sạch tốt hơn. Ở nhà mình bao nhiêu người thì mua bao nhiêu đầu tăm cho mỗi người nha, vệ sinh lại còn tiện.

Máy có 10 chế độ mỗi người trong nhà có thể chỉnh theo ý muốn, chăm sóc nướu và răng riêng Bình có dung tích lớn 600 mil nên không cần dùng nửa chừng lại thay nước như máy cầm tay, bình có thể bỏ vào máy rửa chén rửa bình thường nữa.

Từ ngày mua tăm nước về, bé nhà em thích dùng hơn hẳn, mọi người ai có xài rồi cho em thêm ý kiến nha.hình ảnh