Xếp hàng mất nửa ngày chỉ để mua chai nước hoa với giá hơn 1 triệu tại Aeon Mall. Thực sự hối hận😡😡😡😡

Ai sành nước hoa thì cũng biết đến độ nổi tiếng của em nó. Le Labo là dòng nước hoa cao cấp của Mỹ. Đợt trước tôi được người bạn đi du học ở Mỹ về tặng nhân dịp sinh nhật tôi. Ấn tượng đầu của tôi khi nhìn thấy Le Labo là sự thiết kế đơn giản, mộc mạc nhưng mà không kém phần sang trọng. Ưng nhất là cái mùi hương thoải mái, dễ chịu và đầy lôi cuốn. Lưu hương tới 12h nên chỉ cần xịt nhẹ buổi sáng là có thể thơm tho cả ngày dù bạn có hoạt động mạnh thế nào đi nữa.

Mình có hỏi giá thì nó bảo hơn 200$ gần 5 triệu. Hôm qua nghe tin hãng đang mở thêm chi nhanh tại Aeon Mall và đang giảm giá còn 1050k, tôi phi đến luôn. Không ngờ em nó lại hót đến thế. Đứng xếp hàng nửa ngày mới mua được.

Vãi chưởng hôm nay hí hửng  khoe với con bạn thì nó chỉ cười mình, nó chê mình gà. Nó cũng mua nhưng chỉ cần lên trên Lazada uỷ quyền của hãng là được không phải đi đâu: 

👉👉 https://tinyurl.com/Nuoc-hoa-le-labo-33

Khi mua ol vẫn được hưởng ưu đãi giảm giá và freeship nữa, bảo hành đổi trả vẫn được áp dụng không khác cái gì. Tức thật:😡😡😡. Khuyến mãi chỉ áp dụng trong 3 ngày khai trương nên các bác  mua thì nhanh tay lên nha

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh