Mẹ bỉm sữa nào muốn kiếm thêm thu nhập thì có thể đọc hết chia sẻ của mẹ Dứa nha. Chả là thời gian trước Dứa còn nhỏ, ông bà nội ngoại đều ở xa, nên em quyết định ở nhà trông con tới 2 tuổi rồi mới gửi con đi lớp. Thời gian đầu rảnh rang chẳng biết làm gì, vì Dứa nhà em ngoan, ăn ngủ giờ giấc điều độ ( trộm vía tỉ lần ) nên mẹ khá là nhàn. Thực ra em cũng đã từng nhen nhói ý định bán hàng giày dép, túi ví  online qua fb cá nhân và forum, nhưng bị khó khăn vấn đề vốn nhập hàng, rồi tồn kho ... nên lại phải tạm gác . Có lần em lang thang trên mạng vô tình đọc được bài viết về kinh doanh online dựa vào nên tàng BCA Solutions, nghe thấy khá hấp dẫn phù hợp với những mẹ bỉm sữa như em. Thế là em lọ mọ tìm kiếm thông tin 1 cách cẩn thận nhất, thì nhận thấy kdol kiểu như này rất chi là hợp lý. E có hỏi ý kiến anh xã và nhận đc sự đồng thuận nhiệt tình, nên em mạnh dạn tham gia vào nền tảng BCA Solutions, nhận được quá trời sự hỗ trợ các mẹ ạ.

Đại khái nền tảng này có sẵn các sản phẩm của các thương hiệu lớn như Kuchen ( chuyên các sp gia dụng, thiết bị nhà bếp từ Đức ), Corena, Pharmatech ( thương hiệu top 3 châu âu), Biontech, Bifido lab( thương hiệu số 1 tại HQ phát triển chế phẩm sinh học) … sau đó mình chỉ cần đăng bán sản phẩm ( tìm kiếm khách dựa vào fb, forum, website hoặc đăng bán trên các sàn TMĐT … tùy vào mình, còn nếu hạn hẹp về nguồn khách thì sẽ đc cung cấp data khách có sẵn … ) Khi có người mua hàng, bạn chỉ cần gửi thông tin người mua, lên đơn hàng trên hệ thống của BCA Solutions đó. Các bước phía sau như đóng gói hàng hóa, giao hàng tới tận tay khách, thu tiền là bên đó làm hết. Vì sản phẩm đa dạng nên khách hàng, phù hợp nhiều đối tượng khác nhau. Nên khách hàng sẽ mua đi mua lại, ngoài hoa hồng từ việc bán hàng, mình còn có được thu nhập thụ động bền vững từ những khách hàng cũ nữa nha cm.

Khi kinh doanh với BCA Solution sẽ có 4 không: không vốn nhập hàng – không tồn kho – không tìm kiếm khách hàng – không ship hàng.

Đơn giản thế thôi các mẹ ạ. Ở nhà chăm con vẫn kiếm được nhiều tiền, không cần phụ thuộc vào ai, nói chung chị em chúng mình nên chủ động về kinh tế, để chăm lo cho con cái và chính bản thân mình, tiết kiệm 1 khoản khi cần có việc không phải ngửa tay xin bất cứ ai. Mẹ nào cần quan tâm về vấn đề kinh doanh online, muốn hỏi j hay đang thắc mắc j cứ cmt, em sẽ chia sẻ nhiệt tình ạ.