Trước đây khi sinh bạn Tít được tầm 9 tháng thì em thấy cơ thể mình có nhiều dấu hiệu như mệt mỏi, ăn uống ko ngon miệng, đặc biệt hay đau ở hạ sườn phải, làm gì cũng mệt, như ko có sức sống, có bữa còn chẳng buồn cơm nước dọn dẹp.

Em đi thăm khám ở bv đại học Y HN thì được biết em bị nhiễm virus viêm gan B mạn tính hoạt động. Cũng từng hoang mang, suy sụp lắm, nhưng gạt qua tất cả em tìm đủ mọi biện pháp điều trị ( đau lòng nhất là phải cai sữa em bé mới 9m vẫn còn non nớt ) em uống thuốc tây hơn 2 tháng, và người thấy mệt mỏi nhiều.

Sau đó đc người quen mách uống thêm thuốc nam, ngày nào cũng sắc với uống, kiên trì cả gần 2 năm trời mà men gan và chỉ số virus trong máu vẫn cao. Trong 1 lần tình cờ lên fb đọc được có người chia sẻ uống giải độc gan Tuệ Linh, em cũng mần mò tìm hiểu thì được biết đây là sản phẩm chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược ( thành phần chủ yếu là cà gai leo và mật nhân có công dụng hỗ trợ điều trị virus viêm gan, hạ men gan, làm chậm sự phát triển của xơ gan và tăng cường giải độc gan, đặc biệt sản phẩm này đã được thử nghiệm lâm sàng trên bệnh nhân virus VGB và cho kết quả tốt. ) Có bệnh thì vái tứ phương, thế nên em thử mua 3 hộp để uống theo hướng dẫn ghi trên vỏ hộp Sau khi dùng hết 3 hộp giải độc gan Tuệ Linh, em cảm nhận đc sự thay đổi trong cơ thể, người thấy khỏe khoắn hơn, ko mệt vặt như trước, tình trạng đau hạ sườn cũng giảm đáng kể. Thấy dấu hiệu tốt nên em tiếp tục mua thêm về uống.

Sau khi sử dụng liên tục 3 tháng giải độc gan Tuệ Linh em quyết định đi kiểm tra sức khỏe và kết quả trên cả tuyệt vời, kết quả virus trong máu giảm hơn trước rất nhiều, men gan về ngưỡng bình thường. Sau đó em duy trì uống thuốc Tây cùng giải độc gan tuệ linh 1 năm nữa (với liều dùng ngày 2 lần, mỗi lần 2 viên ). em đi kiểm tra lại và kết quả HbsAg âm tính.

Giờ thì em đã hoàn toàn bình thường, đi làm ở cty Nhật bản đc gần 1 năm, đi ăn đi du lịch với cả gia đình mà không hề có trở ngại j về sức khỏe nữa. Cảm thấy cuộc đời như sang 1 trang mới vậy đó ạ. Đúng là mừng rơi nước mắt các mẹ ạ, vì thế diễn đàn mình có mẹ nào đang bị bệnh này thì cũng đừng lo lắng quá nha, hãy thử dùng giải độc gan Tuệ Linh xem sao nha (mua loại này dễ làm ạ, ngoài các hiệu thuốc đều có bán đấy ). Em đã dùng rồi và thấy thực sự hiệu quả đó ạ. Chúc các mẹ nhiều sức khỏe!