Hiện nay, các tòa nhà chung cư được xây dựng rất nhiều nơi trên nước ta, có đủ loại diện tích căn hộ chung cư và phân khúc để các gia đình trẻ có thêm nhiều sự lựa chọn phù hợp.

Những căn hộ chung cư thường được xây theo các khuân mẫu nhất định. Do đó, nếu bạn muốn thể hiện được phong cách và gu thẩm mỹ riêng của mình, bạn nên sử dụng dịch vụ thiết kế nội thất chung cư của các đơn vị thiết kế chuyên nghiệp. Việc sử dụng dịch vụ sẽ tiêu tốn thêm của bạn một số ít kinh phí, thường thì giá thiết kế nội thất chung cư dao động từ 120 đến 250 nghìn đồng/m2, tùy theo phong cách bạn lựa chọn.

Hôm nay, mình xin gửi đến các bạn hình ảnh thiết kế 3D của căn hộ chung cư tại thành phố Vinh, Nghệ An. Hy vọng nó có thể giúp ích cho bạn trong việc định hình ý tưởng, phong cách thiết kế, cũng như việc lựa chọn một đơn vị thiết kế nội thất uy tín.

Thông tin về dự án thiết kế nội thất nhà chung cư cán bộ chiến sỹ Công An, thành phố Vinh:

Chủ đầu tư: anh Tiến

Địa chỉ: chung cư Bộ Công An, tp Vinh, Nghệ An.

Diện tích thiết kế: 32m2

Phong cách thiết kế: sang trọng Luxury

Đơn vị thực hiện: Công ty cổ phần quảng cáo và trang trí nội thất Hoàng Gia

Thời điểm thực hiện: 2019

Hỉnh ảnh Thiết kế phòng khách chung cư:

webtretho

Hình ảnh thiết kế nội thất phòng bếp:

webtretho

Hình ảnh thiết kế nội thất phòng ngủ:

webtrethowebtrethowebtrethowebtretho

Đây là mẫu thiết kế phù hợp cho căn hộ nhỏ, bạn có thể tham khảo để tự mình trang trí cho không gian của mình. Và để biết thêm nhiều mẫu thiết kế nội thất chung cư khác, bạn vui lòng nhớ theo dõi và cập nhật liên tục các nội dung bài viết của chúng tôi.