nhà em có vườn, ao, nên bố mẹ em trồng nhiều loại rau như mùng tơi, rau muống, rau lang,rau cải, ui mùa này thì cải bạt ngát đấy ạ, rùi rau bầu, kèm lẫn diếp ngô,rùi nuôi gà vịt nhưng chẳng bán cái gì bao giờ toàn để nhà ăn, có nhiều thì cho cậu mợ và xung quanh hàng xóm thôi.

Em thấy bố mẹ cứ chỉ để ăn với cho mà bao nhiêu công chăm, sáng nay em ra chợ thấy có 1 hàng thịt thấy bảo mổ được con lợn sạch ko 1 tý cám cò nào từ lúc nuôi đến thịt, nuôi hơn 6 tháng rùi, mọi người chu vào tranh nhau mua bỏ quên các hàng thịt khác nên về nhà em nghĩ sao rau, vịt bố mẹ mình trồng , nuôi sạch thế mình ko bán đỡ đi chắc sẽ nhiều người thích như thịt lợn sạch kia mà hai ông bà cũng có thêm ít tiền, thành ra em lên đây bố mẹ nào tin tưởng và thích đồ sạch em sẽ cũng cấp, giờ mới bắt đầu em sẽ vừa bán vừa tặng rau ạ, nhưng vì hai ông bà già rùi chăm rau chăm vịt thì cũng chỉ có hạn nên em ko giám nói là sẽ có nhiều đâu ạ, vịt thì hoàn toàn ăn bã bia + rau + cơm nên ăn thịt sẽ rất khác vịt nuôi cám cò ( hihi giờ chưa có vịt thịt ngay đâu ạ phải hơn 1 tháng nữa ạ ) ai lấy rau thì pm em ạ