Da mình là da nhạy cảm và bị trứng cá đỏ, sau khi sử dụng liệu trình 4 buổi ở TMV với phương pháp siêu vi tảo Nano Tox Peel Dr Pluscell thì giờ da mình đã trở nên mịn màng, da khỏe hơn, không còn dễ kích ứng mỗi khi sử dụng 1 sản phẩm skincare mới. Mình thấy đây thực sự là 1 liệu trình chăm sóc da cực kì hiệu quả dành cho các Spa và TMV. Nên chia sẻ lên đây để ai gặp tình trạng da như mình thì có thể tham khảo nhé!

Mình nói qua về sản phẩm siêu vi tảo Nano 1 chút để cm có thể hiểu hơn đây là sản phẩm sử dụng công nghệ Nano nên kích thước đầu kim của vi tảo sẽ nhỏ hơn so với những dòng vi tảo thông thường khác. Nhờ vậy mà khi vi kim mình cảm thấy cảm giác đau rát cũng được giảm đáng kể.

Một ưu điểm nữa là mình thấy sản phẩm có nguyên liệu từ thiên nhiên, nên mình khá là yên tâm khi sử dụng, không lo kích ứng.

Phương pháp vi kim với siêu vi tảo Nano còn giúp trị nám và tàn nhang nữa đó! Mn sau sinh thay đổi nội tiết tố mà xuất hiệu nám và tàn nhang thì có thể tham khảo để làm đẹp cho bản thân nha.