"Dù cho mưa, anh xin đưa em đến cuối cuộc đời. Dù cho mây hay cho bão tố có kéo qua đây..." dù trong hoàn cảnh nào, Anh vẫn luôn là người chồng tốt của em, không để em và con khổ sở, vất vả.

Em yêu dấu

Đến với nhau trong bộn bề gian khó, nhiều lúc trong lòng cứ lo sợ một điều rằng hai đứa sẽ không thể về bên nhau mãi mãi. Thế nhưng, tình yêu đã cho đôi ta sức mạnh để vượt qua tất cả.

Ngày cưới, chúng mình thực sự là của nhau. Giây phút thiêng liêng nhất trong cuộc đời, anh đã trao cho em nhẫn cưới với lời thề ước cho dù Sướng - Khổ, Giàu - Nghèo, khỏe mạnh hay ốm đau... anh sẽ luôn là chỗ dựa vững chắc nhất của em.

Cảm ơn trời đã cho anh sức khỏe và sự bình an trong suốt những năm tháng quá để yêu thương và che chở cho em và con. Nhưng khi phải chứng kiến những rủi ro trên đường hằng ngày, hãy mỗi lần vào bệnh viện thăm bạn bè đau ốm, bệnh trọng, anh cũng không khỏi suy nghĩ, trăn trở. Sợ có lúc mình sẽ không còn đủ sức để chăm sóc cho gia đình mình được nữa, thậm chí còn trở thành gánh nặng của em.

Đọc đến đây, thể nào em cũng bảo "Phủi thui cái miệng anh đi!" Anh cầu mong điều tồi tệ không đến với mình. Tuy nhiên, đâu phải cứ cầu gì là được nấy, đúng không em?

Anh vẫn thường nghĩ đơn giản rằng, mình cứ chăm chỉ làm việc,tích cóp tiền bạc thì sẽ được yên ổn. Nhưng chắc em cũng biết, nhiều người giàu có đã trở nên trắng tay và nguồn thu nhập hàng ngày cũng không còn nữa bởi những biến cố trong cuộc đời.

Em yêu!

Anh cần phải chắc chắn một điều rằng, "Dù cho mưa, anh xin đưa em đến cuối cuộc đời. Dù cho mây hay cho bão tố có kéo qua đây..." dù trong hoàn cảnh nào, anh vẫn luôn là người chồng, người bố tốt của mẹ con em, không để mẹ con em khổ sở, vất vả. Anh phải đảm bảo rằng, nếu có bất cứ chuyện gì xảy ra thì anh vẫn có thể chăm lo cho gia đình mình đến tận cuối đời. Hoặc không thì ít nhất, anh cũng phải tự lo được cho mình về mặt vật chất, không thể để em phải tất bật ngược xuôi thay anh lặn lội mưu sinh.

Chính vì thế, hôm nay, anh đã đặt bút ký một Hợp đồng Bảo hiểm nhân thọ. Đó là sự đảm bảo cho tình yêu trọn vẹn mà anh dành cho gia đình mình. Vì anh biết rằng, em không thể vừa làm vợ, làm mẹ, vừa làm bác sĩ, lại phải lo kiếm tiền cho cả nhà được. Mọi chuyện anh đã chuẩn bị kỹ lưỡng và chu đáo. Anh khỏe mạnh, mùa Đông cuộc đời kéo đến, chúng mình sẽ có thêm tiền để tuổi già được ấm áp hơn bên nhau. Lỡ ốm đau bệnh tật, em chăm sóc cho anh là đủ lắm rồi, em cũng không cần lo lắng gì về tài chính vì anh luôn sẵn có.

Và khi phải để em và con lại trong thế giới này, thì anh cũng yên tâm mình vẫn mãi là bờ vai tin cậy của mẹ con em!

Anh muốn Để lại Tình Yêu khi Trái Tim Chưa Ngừng Đập

Chúng ta tham gia Bảo hiểm Nhân thọ không phải vì Ai đó sẽ phải ra đi, mà tham gia Bảo hiểu Nhân vì những người thân yêu của chúng ta cần phải tiếp tục sống- <n.t.a-harish mishra>n.t.a-harish mishra>Có thể Bạn chưa Hiểu, chưa Thích, chưa Cần BẢO HIỂM NHÂN THỌ

Nhưng Bạn sẽ cần thêm rất nhiều tiền vào lúc quan trọng hoặc lúc bất ngờ nhất trong cuộc đời.

Vì vậy, hãy lập Kế hoạch tài chính ngay hôm nay và TIẾT KIỆM CÓ KỶ LUẬT

Tôi không bán Bảo hiểm Nhân thọ bằng mọi giá, tôi chỉ bán những gì Bảo hiểm Nhân thọ có thể làm.

Bảo hiểm Nhân thọ không dành cho người ra đi mà là vì người ở lại

Hãy Để lại Tình Yêu khi Trái Tim còn Chưa Ngừng Đập.

www.facebook.com/DelaiTinhYeukhiTraitimChuaNgungDap/