Dạo gần đây các bạn nhất là các mẹ bỉm sữa bắt gặp rất nhiều bài đăng tựa đề "Đang có dự án kiếm tiền youtobe ko mất vốn, chị em bỉm sữa chúng tớ đang chiến rồi b biết chưa?" hay HỢP TÁC KIẾM TIỀN TRÊN YOUTUBE.

KO BỎ VỐN , KO BÁN HÀNG .

KÍCH HOẠT TK NHẬN NGAY 10$.

THU NHẬP TỪ 500_1 TR/ NGÀY.

Rất là hấp dẫn! webtretho vâng nghe qua ai cũng thấy rất là hấp dẫn !

Sau khi tìm hiều thì mình biết đây là dự án có tên là BOTV.

Đơn giản để mọi hình dung nhé!. BOTV tạo ra 1 add BOTV và đăng tải có video của youtue kênh BOTV. Việc có ng xem video và có quảng cáo chạy trên đó đem lại tiền cho người sản xuất video ở đây là BOTV. Và để có được lượng người xem lớn BOTV chạy dự án 300.000 tài khoản đăng ký. giai đoạn đầu để đủ thành viên BOTV trả 10$ cho 1 tài khoản đăng ký thành công tuy nhiên 12 THÁNG SAU MỚI ĐC RÚT RA NHÉ. mỗi tháng có chia thêm lãi. việc phát triển hệ thông BOTV trả 0,2$ cho mỗi ng mới bạn giới thiệu được nhưng ko dừng ở đó 7 tầng tiếp theo mỗi tầng bạn cũng đc 0,2 $. lãi xuất kép đó ạ! ví dụ mình mời được bạn A thì bạn A đc 10$ khi đăng ký. Mình đc 0,2$ phí giới thiệu tiếp theo bạn A mời được bạn B thì bạn B đc 10$ mình đc 0,2$ bạn A đc 0,2 $.... tiếp đến 7 tầng. Nên nó tạo ra thu nhập thụ động. quan trọng là ban đầu vào ko mất gì cả ko bỏ bất cứ chi phí gì chỉ cần đăng ký miễn phí nên khá hay. không như các hình thức khác như Futurenet thì cần bỏ ra 10$ lúc đầu. Vậy nên BOTV nó đang bùng nổ.

Giai đoạn 2 sau khi đủ số lượng thành viên add. thì mỗi thành viên cần xem video với 1 số giờ cố định để hưởng 0,5$ 1 tháng. ít nhỉ webtretho nhưng quan trọng là 7 tầng dưới bạn xem bạn cũng đc 0,5$ con số tính ra khủng khiếp lắm ví dụ Hệ thống 10 000 người * 0.5 = 5000$ = 115 tr (thu nhập thụ động hàng tháng), Điều kiện có 1 điện thoại cắm xem add tự động nếu bạn ko xem thì lợi nhuận từ tuyến dưới bạn sẽ ko nhận đc.

Như vậy khách quan bạn đc gì mất gì?

nói mất trước nhé: Thời gian để xây dựng phát triển hệ thống ban đầu. (tự hạt lên cây)

- 1 chiếc đt cài add xem tự động

đươc: thu nhập thụ động (khi cây ra quả nhiều năm)

Tầm nhìn rộng webtretho ai vào muộn thì lợi ích giảm vì người dưới ít hơn. do đó ai vào sớm thì mới hưởng đc toàn bộ quyền lợi. ai vào sau thì còn xương. bạn làm chủ yếu để có lợi nhuận từ tuyến dưới vậy tuyến dưới đến lúc ko còn tuyển dc ai hoặc max 1tr thành viên. thì tuyến dưới ko còn cây thu nhập. chỉ còn thu nhập 0,5$ 1 tháng quá bèo ai làm nữa. ng dưới ko làm ng trên cũng ko có thu nhập. và cây tàn dần.

Trên là quan điểm của mình rất mong pro nào giúp thông não được đoạn cuối. em cũng thích lãi xuất kép lắm, chỉ mỗi tội hay nhìn cho tuyến dưới đến họ có còn đc lợi ích như mình và có bền vừng. Nếu các bạn quan tâm đến các bài viết quan điểm của mình về các dự án kiếm tiền nào cmt để lại ý kiến nhé! Mình sẽ tìm hiểu và viết bài chủ quan ạ!

Bên trên là toàn bộ bài đánh giá chủ quan của mẹ Mình. mọi người đọc để thêm thông tin quyết định có tham gia dự án hay không khi có ng mời mình. Cảm ơn cả nhà đã đọc bài!