E vừa kết thúc liệu trình điều trị mụn tại phòng khám mụn O2 Skin, thành công ngoài sức tưởng tượng, vui và hạnh phúc quá nên quyết định chia sẻ lên đây để các cm có thể tham khảo nhé!

E bị mụn ẩn nhiều lắm, trông sần sùi, thử nhiều kem trị mụn rồi kiêng cữ đủ thứ từ chế độ ăn uống đến sinh hoạt hàng ngày luôn mà mụn vẫn hoàn mụn. Cũng nhờ chăm chỉ lướt newfeed facebook thấy có bài before- afer của 1 chị mụn cực năng cải thiện ngọan mục quá nên e đi khám ngay không chần chừ thêm.

Được cái ở đây có bác sĩ da liễu trưc tiếp khám với soi da cho mình, tư vấn cũng khá kĩ. Khám da e xong bác sĩ cho sử dụng pp Peel da để trị mụn. Vì peel da hiện nay cũng phổ biến quá rồi nên e cũng không kể sâu các bước làm gì nữa :) Sau tổng cộng là 12 buổi ( gồm 4 lần peel, 3 lần lấy nhân mụn kết hợp chiều ánh sáng điện di xen kẽ… ) thì giờ mụn ẩn khỏi hẳn, e rất bất ngờ vì không chỉ hết mụn mà da còn sáng hơn rất nhiều nữa. Ngoài ra, giá cả cũng vừa túi tiền và giảm giá cho hssv nên e rất thích.

Giờ hết mụn rồi e chỉ cần skincare bằng các sản phẩm mà bác sĩ tư vấn thôi ạ! Mong rằng những chia sẻ của e ở đây sẽ cần thiết cho cm :) nếu cần hỏi thêm gì cm cứ cmts ở dưới e sẽ trả lời nhiệt tình vì 1 tương lai nói không với da mụn nha.