Sau khi lấy chồng sinh con e tự ti với làn da của mình lắm các mẹ à. Ngày con gái da e chỉ hơi đen và tối màu, ấy thế sau khi chồng con vào người thì thêm combo nám, tàn nhan chán k muốn soi gương. E đã thử khá nhiều cách và tốn khá nhiều tiền của để tìm cách phục hồi da nhưng k có hồi kết cho đến khi được bạn mách cho dùng viền uống trắng da, trị nám Nine's Beauty này. Thực sự là sau khi uống một thời gian, da em đã sáng lên trông thấy, các vết nám sạm mờ hẳn đi. Mừng vui, xen lẫn chút phấn khích, em chia sẻ lên đây để chị nào có nhu cầu thì tham khảo nhé!

Tình trạng da của em ngày trước: Da tối màu, nám, tàn nhan thiếu sức sống

Em thử các biện pháp như uống nhiều nc, bôi kem dưỡng, dùng kem chống năng nhưng k đạt được kết quả.( E chưa nghĩ đến khoản tắm hay tiêm trắng đâu nha)

Khi e dùng Nine's Beauty:. Tầm khoảng 1 tuần sau khi sd e thấy da e căng bóng và khá sáng lên, nhìn vào da có cải thiện rõ rệt. E dùng 14 ngày thấy làn da bắt đầu mịn và có sức sông. E uống đến 1 tháng các vết nám, tàn nhan có dấu hiệu mở đi, vết chân chim ở khóe mắt e cũng giảm....

Túm lại mới 1 tháng e cảm thấy da e đẹp lên rất nhiều, tinh thần khá thoải mái và vui.

E cũng tìm hiểu rất kĩ và biết sp Nine's Beauty được tư vấn bởi Viện Hàn lâm Khoa học & Công nghệ Việt Nam là dòng sản phẩm đầu tiên ở Việt Nam áp dụng công nghệ NANO Màng Sinh Học. Trong thành phần của Nine's Beauty e hiểu đc mốt số tp như lô hội, collagen, nano glutathione, hyền sâm, sinh định.... đều rất tốt cho sức khỏe và lành tính

Đây là 1 sản phẩm rất tốt cho chị em phụ nữ, hiện tại như e da đã cải thiệt đc 40% sau 1 tháng sd. E tính sẽ dùng sp tốt, giá cả hợp lý như thế này thì e sẽ sd đến khi nào da đẹp như hoa hậu thì thôi.