webtretho

Chào anh chị và các bạn,

Mình nhận thấy diễn đàn WTT có rất nhiều người có nhu cầu kinh doanh online và đặc biệt là chạy quảng cáo facebook. Tuy nhiên việc chạy quảng cáo như thế nào cho hiệu quả phụ thuộc phần lớn vào nội dung quảng cáo như chữ, ảnh hay video...

Người mới học chạy quảng cáo xong khi tìm hiểu các chức năng chạy quảng cáo trên fb, phải làm theo một bước cực kỳ quan trọng nữa đó là sáng tạo nội dung facebook ad.

Và không phải bất kỳ chữ gì bạn viết ra, ảnh bất kỳ bạn quăng lên,...sẽ khiến chiến dịch quảng cáo của bạn hiệu quả, ra đơn được.

Chính vì thế, cách học nhanh nhất đó
chính là học từ đối thủ, spy các mẫu quảng cáo của họ
.Tuy nhiên việc này đôi khi đòi hỏi kỹ thuật máy tính phức tạp, các chị em có thể chưa quen.

Chính vì thế mà ngày hôm nay mình xin chia sẻ hơn
4000 mẫu quảng cáo của 20 lĩnh vực khác nhau
và rất nhiều trong số này là các lĩnh vực các mẹ và chị em đang kinh doanh như:
thời trang nam nữ, son môi, túi sách, sản phẩm mẹ bé, sức khỏe, du lịch,
...hay thậm chí xe cộ.

Demo các lĩnh vực có mẫu quảng cáo dưới đây:

webtrethowebtretho

Đây là các mẫu quảng cáo được chia sẻ bởi KT city một nền tảng đào tạo digital marketing online.

Để tải về, các bạn vui lòng truy cập link:
http://bit.ly/ad3900

Một điều đặc biệt về các mẫu quảng cáo này, đó là nó là các link quảng cáo sống, trực tiếp đưa bạn đến page của đối thủ. và đây toàn là những quảng cáo hiệu quả, bằng chứ ví dụ như dưới đây:

webtretho

Để bạn có thể thao tác dễ dàng, mình có làm 1 video hướng dẫn dưới đây,nếu vẫn còn thắc mắc nào xin hãy để lại bình luận phía bên dưới nhé!