Cảm ơn Mẹ 29 năm trước  đã mang nặng đẻ đau để sinh con ra, cảm ơn Ba đã dầm sương dãi nắng để mưu sinh nuôi con ăn học thành người. Có lẽ con gái đã không được như Ba Mẹ mong muốn, đã làm Ba Mẹ buồn và thất vọng về con nhiều lắm. Nhưng mong Ba Mẹ hãy hiểu cho con, những điều con làm, con chọn với Ba Mẹ có lẽ là sai. Nhưng chỉ cần con cảm thấy hạnh phúc là đủ, nên Ba Mẹ xin đừng lo lắng và bận tâm về con nhiều. Con đã đủ lớn để có thể chịu trách nhiệm với những gì mình đã làm và đã chọn.Vậy nên đối với con chỉ cần biết Ba Mẹ vẫn luôn khỏe mạnh và bình an, hạnh phúc là đủ...

Con biết những lời con viết lên đây Ba Mẹ sẽ không đọc được, nhưng con vẫn muốn viết ra lòng mình. Từ lúc con trưởng thành con chưa từng nói con yêu Ba Mẹ, con chưa bao giờ ôm hôn Ba Mẹ. Nhưng thật tâm con muốn Ba Mẹ của con luôn khỏe mạnh và sống thật lâu với con cháu, Ba Mẹ còn phải làm chủ hôn cho 2 đứa em của con nữa chứ.... 

Điều con muốn nói nhất lúc này là con XIN LỖI vì luôn làm Ba Mẹ buồn lòng, và con thật lòng YÊU và  THƯƠNG Ba Mẹ nhiều lắm....

hình ảnh