em và thằng bạn thân chơi với nhau cũng  từ hồi học đại học tới giờ cũng được khoảng 3-4 năm gì đó rồi. bạn em là con nhà giàu, hiền lành, đẹp trai và chăm chỉ nữa. một điểm trừ là cái tôi của nó cao muốn chết luôn với lại nó có rất nhiều bạn thân khác giới..em thì thích nó lâu rồi.. còn bấy đứa bạn em nói nó cũng thích em đấy nhưng nó không dám nói... em cũng nghi nó thích em rồi.. vì cách nó chăm sóc em thì em chắc 100%.   tụi em được đám bạn gán ghép nhiệt tình lắm... hỏi là tại sao đến bây giờ vẫn chưa thử yêu nhau, hẹn hò ...nó cứ nhìn rồi hỏi em tại sao tại sao... em nói là do : có lần nó nói nó sẽ chẳng bao giờ yêu hay quen cái loại con gái giống em.... thế là sau một lúc câu trả lời của nó như vầy: tại em giống tính cách mẹ nó quá .... nó sợ là mummy boy ( nhưng mà nó thương và rất gần với mẹ của nó). 

LÀ SAO hả mọi người??? thế là như nào ? nó có thích em không? khoảng 2 tuần nữa là đến ngày nó hẹn em đi chơi... nhưng nó cứ thần thần bí bí chẳng hiểu nó muốn làm gì... em muốn biết xem nó có thích em không để nếu như hôm đó em lỡ lời tỏ tình trước thì em còn biết đường lùi cho đỡ QUÊ :))