Các mẹ nào có kinh nghiệm vào giúp mình với, Tình hình là tháng trước KQD của mình vào khoảng 3,4/6 , trong tháng mình có quan hệ khá đều nhưng mà luôn xuất tinh ngoài, có lần thấy không an tâm cũng uống 1 viên khẩn cấp. Cách đây 1 tuần tự nhiên nôn nao trong người, nhưng trước đó 1 tiếng mình có uống 1 viên vitamin tổng hợp khi bụng khá rỗng nên nghi ngờ không biết bị nôn nao do thuốc hay mang bầu. Buổi chiều mua que về thử thì thấy 1 vạch, nhưng từ hôm đó thì hiện tượng nôn nao không hết, thêm vào còn bị ợ hơi liên tục, mặt thì mụn te tua, đọc qua rất giông hiện tượng có thai sớm. Lo lắm vì mình chưa có ý định bầu giai đoạn này, cứ cách 2 ngày lại thử que một lần toàn ra 1 vạch đậm . Đến chiều qua thì thấy ra ít máu nâu, có dịch nhầy, hôm nay cũng vậy nhưng chỉ khi đi tiểu thấm giấy mới thấy. Ra máu như vậy thì vẫn đúng vào chu kỳ tháng trước, sáng nay thử que vẫn 1 vạch, nhưng sao cảm giác nôn nao và ợ hơi vẫn không hết, đến chiều tự nhiên thấy mệt rũ ra. Không biết thế này có mang thai không, vì thấy có nhiều mẹ nói có kinh nguyệt mà vẫn có thai nên rất hoang mang. Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn giúp nhé. Tks.