Các mom ơi,có mom nào bị đau đầu nhưng chỉ đau 1 bên thái dương trái,cả ngày đau âm ỉ xong thỉnh thoảng lên cơn đau nhói khoảng 5-10p.....m đi khám bs,bs cho uống magie nhưng cũng k thấy hết...bs giới thiệu sang khoa thần kinh khám dây thần kinh,tất cả đều bt chỉ cho giảm đau...kiểm tra máu ko thiếu chất,ko viêm nhiễm...em bé phát triển tốt...giờ bs bảo nếu đau quá thì chỉ uống giảm đau còn đâu cố chịu thêm mấy tháng nữa vì giờ mình tròn 28w rồi...bs bảo cũng ko biết phải làm gì và cho thuốc gì vì dg có bầu ko đc dùng hay làm j hết...có mom nào cũng bị đau thế ko?chia sẻ m với...chứ nhiều lúc đêm đg ngủ phải giật dậy vì quá đau...dây thần kinh nổi lên,sờ vào giật thấy rõ,chỉ 1 bên thái dương thôi...mình chỉ lo,nếu đau hoài thế này có ảnh hưởng đến bé ko...vì mỗi lần lên cơn đau nhói,em thấy bé cũng đạp em......nhưng mấy hm em đi khám liên tục các chi số của bé đều đúng chỉ tiêu...bs bảo bé khoẻ nên ko cho em nhập viện...em ko ở vn nên bs bên này chỉ bảo nếu em bé ko khoẻ,hay thai k tốt,mới cho nhập viện...còn giờ đau thế này chỉ có dùng paracetamol 500 mỗi ngày chỉ dc 2v giảm đau.....có mom nào cũng bị như em ko....