Có chồng mẹ nào như chồng em không ạ? Bọn em lấy nhau được 5 tháng, em bầu 6 tháng, 2 vợ chồng em bằng tuổi nhau, theo đuổi em từ hồi học cùng nhau cấp 2, nhưng cũng chỉ dừng ở mức thích thích nhau kiểu trẻ con ngây dại. Lớn lên, mỗi đứa đều có cuộc sống riêng, đều có những mối tình riêng, nhưng cuối cùng lại đến với nhau. Tưởng cuộc sống sẽ hạnh phúc, ai ngờ các mẹ ạ. Bọn em ở chung với bố mẹ chồng. Chồng em nó quen dựa dẫm bố mẹ nuông chiều, tưởng lấy vợ về có gia đình thì trưởng thành hơn mà nó vẫn thế, không lo lắng được cho vợ con, còn suốt ngày lêu lổng chơi bời cùng đám bạn của nó, lúc thì bóng bánh, lúc thì ngồi quán net điện tử đến nửa đêm với về, rồi nhậu nhẹt bù khú. Em lại đang bầu bí, cũng chẳng mấy khi nó quan tâm hay ở nhà với vợ. Nói thì nó không nghe, được tầm 1 2 hôm ở nhà thì cũng dán mắt vào cái đt rồi lại chứng nào tật nấy. Ôi sao nó khác cái lúc nó nịnh nọt em thế hả các mẹ. Nghĩ lại mà em muốn điên lên mất. Bây giờ em không biết làm như nào với nó nữa, bố mẹ cũng không bảo nổi nữa rồi. Các mẹ có ai ở hoàn cảnh như của em lúc này chưa, bảo em phải làm như nào ạ?