Huhu, cứu em với các chị ơi, không thì chồng nó không thèm về nhà với mẹ con em mất.

Trước, còn con gái da đẹp phải gọi là nhất nhì xã nhưng từ khi mang bầu đến giờ da em sần sùi xấu đi, chưa kể các đốm tàn nhang xuất hiện ngày càng dày đặc nữa chứ.

Nhiều khi em ngại mà chẳng dám đi ra đường luôn. Tự ti ghê gớm. Mà cái đó cũng hông làm cho em lo bằng khi nghe có người nói tàn nhang nhiều còn gây nguy hiểm cho thai nhi còn sớm nữa. Điều này hông biết là có thật hông chứ nghe xong em sợ lắm, vì thiên thần chưa được bao nhiêu ngày tháng mà nghe tin dữ như vậy, buồn hết sức…

Mà không biết tại sao em bị tàn nhang quá chừng. Có nhiều người nói là do em bị stress, mất ngủ hoặc chán ăn gì đó gây nên. Mà em nào có bị mấy cái đó đâu. Huhu…

Bây giờ ai bày cách gì em củng cố thực hiện theo hết á mà cũng như không. Nghe một chị bày cho việc ăn nhiều cà rốt và chuối để có thể hạn chế bớt tàn nhang, em củng cố ăn cực lực mà chả thấy có chuyển biến gì hết. Thực phẩm này có thực sự trị được tàn nhang của bà bầu hay không ạ? Với lại từ khi biết công dụng như vậy em ăn nhiều lắm, giờ tỉnh lại mới tự hỏi nó có ảnh hưởng gì đến con em hay không?

Thỉnh thoảng em còn kết hợp vào món ăn hàng ngày em còn lấy cà rốt ép với nước dứa để uống nữa. Mà nghe nói uống nước dứa nhiều là gây sẩy thai nữa kia. Bất chấp, nạp quá chừng mà chả có thấy được tí tác dụng gì luôn. Bây giờ em phải làm sao đây, làm sao để có thể loại bỏ những được những vết tàn nhang này. Chứ em thấy sao ngày nó càng dày đặc hơn, có khi nào hết bầu rồi mà nó cũng không chịu biến đi cho không?

Có ai biết cách nào để trị hết tàn nhang xin hãy chỉ cho em với nhé! Em không muốn sau này sinh con xong phải trở thành một người khác, xấu xí và bị chồng chê bỏ đâu, huhu!!!