Các mẹ trong khi mang bầu thì mặc áo lót thế nào ạ, có gọng hay ko có gọng. Em ngực vốn đã to, khi mang bầu lại chửa ngực nên càng to hơn. Từ khi có bầu mỗi tháng e lại phải thay áo lót 1 lần vì ngực to liên tục theo từng tháng. Em chỉ dám mua hàng chợ vì nghĩ thay liên tục chứ ko dám dùng triump, PC như bình thường. Em thấy đợt nào dùng áo có gọng thì đỡ bị xệ nhưng lại tức ngực, còn dùng loại ko có gọng thì thấy ngực xệ kinh khủng:Crying:. Em thấy trong sách của bs Nguyễn Lân ĐÍnh còn khuyên mặc áo ngực khi đi ngủ nếu ngực quá to và nói ngực đã xệ thì sau này ko thể săn lại đc vì cơ ngực đã bị giãn, nhưng e ko dám mặc khi đi ngủ vì tức ngực và sợ sữa ko về. Đợt này e xin nghỉ sinh sớm, ở nhà toàn ko mặc áo lót để cho sữa về (đến bi h e chưa có sữa non) thì thấy ngực xệ kinh quá. Em chỉ sợ sau này sinh xong ko có cách nào để ngực như trước được nữa (mà xã e thì mê mẫn nhất là bộ ngực của e). Các mẹ tư vấn giúp e nên mặc áo lót thế nào trong thời kì mang thai và sau khi sinh (e định cho con bú sữa mẹ hoàn toàn ít nhất là 6 tháng) để ngực đỡ bị xệ với.