xin chào các mẹ mình là thành viên mới của Diễn đàn,hôm nay mình mở topic này để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm của các mẹ về việc uống thuốc bắc trị hiếm muộn của mình cũng như các mẹ khác trên diễn đàn.:Smiling: các mẹ ơi vc mình đã cưới nhau gần 4 năm mà chưa có em bé, mình đã đi khám HM ở TUDU kết quả là mình BTĐN còn o xã TTY nhẹ và được chỉ định làm IUI vào cuối năm ngoái nhưng ko thành, khi thất bại mình thật sự rất buồn,vì mình đặt hy vọng nhiều vào lần đó, có lẽ do căng thẳng tinh thần ...huhu:Sad::Sad: sau khi thu thập kinh nghiệm của các mẹ trên diễn đàn mình biết được địa chỉ bốc thuốc bắc CAO CHÁNH ĐƯỜNG của ông lang LÝ và mình đã uống được 12 thang có con của thầy, đã trễ kinh tính theo kỳ kinh cuối là 7 ngày rùi nhưng mình thử que chỉ 1v thôi, qua đây mình cũng xin cám ơn diễn đàn, nhờ có d đàn mình đã học được nhiều kinh nghiệm hữu ích.hihi..:Silly::Silly:các mẹ ơi có mẹ nào đã uống thuốc bắc ở CAO CHÁNH ĐƯỜNG và bị BTĐN như mình mà thành công ko?? à mà bị BTĐN như mình thì các mẹ uống khoảng bao nhiêu thang là có vậy,và nếu có thì trễ kinh khoảng bao nhiêu ngày thì các mẹ biết mình có thai vậy?? hihi...:Silly:cám phiền các mẹ nhé vì mình hỏi hơi bị nhìu...:p:p:Silly: