Giữ đúng lời hứa với cả nhà (tuy có hơi muộn một xíu ), hôm nay BTC gameshow “Khi mẹ vắng nhà” hân hạnh giới thiệu tiếp chùm ảnh đến-giờ-mới-“dám”-post, những gì diễn ra phía sau ống kính nhé!!!

Chúng ta nên nhắc lại đôi chút về Nhà Thử Thách chứ nhỉ? Xem ra cũng chẳng “Thử thách” là mấy.. ;;)

Phút thư giãn ”hiếm hoi” trước khi nhập cuộc. :P

Bước đầu tiên trong hành trình khám phá bản thân. :))

Cơ chế ”1 Bố, 2 Con” đã không ”dễ nuốt”. Vậy cơ chế ”1 Bố, 3 Con” thì sao??? O.o

Mẹ đi vắng, siêu nhân Bố phải biến hình thành siêu nhân Mẹ. Những công việc không tên giờ đã được bố ghi nhớ. :D

Luôn có sự gắn kết và thấu hiểu ngầm giữa bố mẹ và những đứa con cùng giới tính với mình. Như Bố và con trai...

Anh em trong nhà hòa thuận, mong muốn của hơn-một-gia-đình... 

Trước có tác phẩm ”Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ” thì nay có ”Vừa nhắm mắt vừa tạo kiểu”. =))

Bố và con... bỗng dưng gần nhau đến lạ...

Chúng tôi nói về chúng tôi. ^^

Thời lượng cho chuyên mục ”Nhật ký trường quay” tới đây tạm khép lại. BTC mong nhận được sự quan tâm và tham gia của các thành viên trong gia đình Webtretho của mình để kho hình ngày càng phong phú nhé. Chân thành cảm ơn và cúi đầu chào thân ái. :”]

Nếu muốn tham gia chương trình "Khi mẹ vắng nhà", click vô đây để xem chi tiết thông tin nha cả nhà.

http://www.webtretho.com/forum/f646/thong-bao-tuyen-sinh-chuong-trinh-truyen-hinh-khi-me-vang-nha-473989/