Em chào các mẹ các anh chị em ạ, em biết là chủ đề tử vi có nhiều nhưng ...nhiều quá:D người nói tốt người nói không, sau khi nghiên cứu 4,5 ngày em quyết định đi xem.

Đầu tiên là em đến nhà bác Khai cầu Diễn lần đầu đông quá sắp hết giờ làm nên bác không xem nữa, sáng hôm sau em đến thì bác đi ăn cưới..haizz coi như không có duyên. Ngay lúc đấy máu đang lên:Dem và đứa em họ phóng sang bên Thanh Xuân đến nhà bác Diệp: bác này xem cũng được, có nhiều cái đúng ( bác í nói về tương lai của em mà em không thể tưởng tượng được :))), bác í còn xem cả chỉ tay và tướng nữa ( trước đó 1 tuần em có xem tử vi của bác Trúc Cần Thơ và 1 chị bói bài ở Vĩnh Phúc, 3 người này nói gần gần giống nhau) 100k/lá. Chiều hôm đó em vào Hà Đông vào đền Bia Bà xem tử vi của bác Tâm Lập, ngồi chờ khá lâu vì có nhiều người từ xa đến nữa, bác này xem hay:D bác í bảo em sau này giàu lắm nhưng chi tiêu không hay vì quá tiết kiệm,:D về tình duyên thì xem 4 chỗ rùi chỗ nào cũng nói vậy, được cái bác này còn miêu tả cả tính cách chồng tương lai của em nữa:D

Xem thế nhưng em vẫn chưa thỏa mãn lắm vì còn nhiều thắc mắc mà các bác nói chung chung quá, có mẹ hay anh chị em nào biết chỗ nào khác xem kỹ hơn mà ở Hà Nội thì chỉ cho em với ạ, em xin cảm ơn trước

Em định tuần này rủ con bạn đi xem thầy Phúc Lâm ở dưới cầu Ngã Tư Sở thì phải, có mẹ hay anh chị em nào xem bác này chưa ạ? còn bác Dân ở Nghệ An nữa ạ, bác í có dịch vụ xem quẻ dịch và tứ trụ qua email ạ, có mẹ nài xem chưa ạ? ( em không có ý quảng cáo đâu ạ, chỉ muốn hỏi thêm để biết thui:D)

Các mẹ hay anh chị em cho em ý kiến với nhé

Em xin tặng bông @};-@};-@};-@};-@};-.....@};-@};-:D