Mọi người ơi, cứu em với! Hu hu:((:((

Tình hình là hồi trưa em mới đi vệ sinh ở một quán cà phê ạ. Quán cà phê sinh viên thôi nhưng wc cũng khố ráo sạch sẽ. Có đặt cả long não chỗ miệng cống để khử mùi nữa.

Một phần vì thấy WC sạch sẽ, một phần tại em mót quá nên không kiểm tra kỹ bồn cầu. Hậu quả là vừa đặt mông xuống em đã có cảm giác nhớp nhớp. Hốt hoảng đứng lên thì cha mẹ ơi, một đốm máu dính ở ngay mép bàn cầu. Em đã ngồi trúng đốm máu đó.:-&:-&:-& Em bàng hoàng vô cùng. Nhìn cái vệt máu chưa khô dính bết vào mông mình, suýt nữa thì em sụm bà chè tại chỗ rồi.:(

Đốm máu cũng khô hơi se se viền ngoài rồi. Em không biết nó ở đó bao lâu rồi nữa. Cũng tại cái bồn cầu màu nâu nên nhìn sơ qua em không thấy. Hu hu

Em đã dùng xà bông rửa tay (loại trong chai xịt xịt có in hình hoa hồng ở ngoài hay để ở lavabo mấy nhà vệ sinh công cộng ấy ạ) và nước ở vòi han rửa kỹ lưỡng phần mông và đùi rồi. Mông em cũng không có vết thương gì (chỉ có vài cái mụn nhỏ). Vậy nếu lỡ như trong đốm máu kia có virus HIV thì em có khả năng bị lây nhiễm không ạ? Em đọc trên google thấy nói virus HIV tồn tại trong không khí tới 3 ngày lận. Hu hu

Em đang hoang mang vô cùng ạ. Mọi người cho em lời khuyên với!:((

Chắc từ nay chỉ đi vệ sinh ở nhà thôi quá. Cầu trời cho con đừng bị si đa.