Bức xúc quá các mẹ ơi, nhà em trước kia có em trai lên học ở cùng nên dùng trọn gói Internet 330k/tháng, nhg giờ nó về quê làm việc nên đã chuyển sang dùng theo dung lượng. 2 VC đi làm cả ngày, buổi tối thỉnh thoảng chồng lướt web đọc báo, e thì bận con nhỏ nên chẳng bao giờ màng đến máy tính. Thế mà nó tính 330k (mức dung lượng tối đa). Nó tính từ 0g sáng đến 12h đêm, nào thì hết upload lại đến download, MK! Điên quá em gọi đến tổng dài yêu cầu cung cấp sao kê chi tiết, lúc đầu nó còn làm hàng bảo là giờ VT k cung cấp, e găng lên bảo là thế VT cứ muốn tính bao nhiêu thì khách hàng cũng phải trả ah? VT không chứng mình đc tính minh bạch của mình ah????? 1 thôi 1 hồi thì e ý bảo là sẽ chuyển sang bộ phận kỹ thuật, tối đa 10 ngày sẽ có kq thông báo lại khách hàng. Hôm nay 1 bạn VT gọi đến giải thích lằng ngoằng, nhưng e bảo giờ e chỉ quan tâm dến bản kê chi tiết thời gian truy cập, nó dám điêu là k nhận đc yêu cầu đấy từ bộ phận tổng đài, e bảo là e có mã số của em tiếp nhận thông tin khi e yêu cầu bản sao kê, thì nó mới cung cấp cho em qua email, mà nó cũng lằng nhằng mãi mới chịu gửi.

Em muốn cắt phăng cái thằng này từ lâu rồi vì suốt ngày mất tín hiệu nhg e ở chung cư mà thằng VT nó thầu cả khu, các mạng khác k vào đc!!:-&

Em tham khảo trên mạng thấy nhiều ng bị lừa giống e quá, các mẹ cảnh giác nhé!

http://www.dientuvietnam.net/forums/tam-tinh-dan-ky-thuat-79/viettel-gian-lan-cuoc-adsl-trang-tron-19347/index5.html

Xin lỗi Mod nếu e post không đúng chỗ (vì k biết post ở đâu phù hợp hơn) thì Mod chuyển đến chỗ thích hợp giúp em ah!