Có mom nào hay gặp vấn đề là phải chạy đôn chạy đáo tìm ty ngậm cho con như em không? Sau khi sinh em hay quên với vứt đồ lung tung nên mỗi lần đi tìm muốn đứt cả hơi =))) Rồi em được một chị giới thiệu ty ngậm dạ quang Tom.me Tip.pe Night Time cho con, đây là một dạng ty ngậm chỉnh nha. Phần núm ty ngậm được thiết kế cân xứng để tăng tính cân bằng, hỗ trợ sự phát triển khoang miệng tự nhiên của con nha các mom. Hình dáng ty ngậm được mô phỏng ty mẹ và mỗi ty ngậm sẽ phù hợp với từng lứa tuổi khác nhau. Đặc biệt loại này có móc cầm phát sáng trong đêm, vì vậy các mom không phải mất thời gian bò bằng bốn chi để tìm kiếm chiếc ty ngậm bé làm rơi đâu đó lúc nửa đêm, có mấy lần em hay quên cũng nhờ ánh sáng nhẹ của dạ quang mà em mới tìm được ấy ạ. Phần núm ty được làm từ silicon cao cấp, khiên ty và phần nắp đậy bảo quản ty ngậm thì được làm từ chất liệu nhựa PP cao cấp không chứa BPA hay các thành phần độc hại, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho con

Bên cạnh đó, ty ngậm còn hỗ trợ giúp con chấm dứt thói quen mút tay và tuyệt đối đảm bảo vệ sinh, an toàn cho sức khỏe, giúp con có đường phát triển trí não và thể chất một cách đầy đủ

Mẹ nào đang gặp vấn đề như mình thì nên tham khảo ty ngậm dạ quang của Tom.me Tip.pe nha :)))

hình ảnh