Chào các mẹ!

Bữa nay em lên đây mạnh dạn chia sẻ với các mẹ ở Long An về một thầy phong thủy rất tốt mà em đã từng nhờ thầy giúp, đó là thầy phong thủy Tuấn Thịnh. Nếu các mẹ chịu khó tìm kiếm có lẽ cũng thấy nhưng cũng giống như em, khi mới bắt đầu công cuộc tìm kiếm thầy phong thủy vừa giỏi, vừa có tâm dể giúp cho việc phong thủy để cất ngôi nhà mới thì mênh mông vô cùng. Nhưng may mắn em tìm được thầy Tuấn Thịnh, qua thực tiễn trải nghiệm và chứng kiến phương pháp thầy làm giúp gia đình thì thấy rằng thầy rát giỏi về chuyên môn, làm phong thủy rất có hậu. Bởi đã mấy năm nay sau khi cất xong ngôi nhà mới gia đình em hoàn toàn may mắn, an lành.

Phương pháp: Các mẹ goi điện hoặc kết bạn nhắn tin cho thầy, hẹn ngày rước thầy tới lô đất, thầy dùng Lakinh đo tính, lập bản đồ phong thủy theo cung mệnh 2 vợ chồng trên lô đất đó. Sau đó điều chỉnh lại bản vẽ cho hợp phong thủy bản mệnh mình. Đặc biệt thầy tư vấn giúp về thủ tục trấn trạch, chiêu tài kích lộc, cái này rất hay và công phu, các mẹ trải nghiệm sẽ thấy. Vốn em là người hay quan tâm phong thủy, cũng biết đến 3-4 thầy rồi nhưng chưa ai có cách làm hay, chuẩn chỉ về phong thủy như ông này. Ông này nói năng nhẹ nhàng, ấm cúng, khuân mặt nhìn rất phúc hậu các mẹ nhé.

Điểm hạn chế: Thầy Tuấn Thịnh ở Sài Gòn nên các mẹ phải đón hơi xa; ông này khá bận, theo dõi trên Zalo ông đi ra bắc, vô Đà Nẵng, Phú Quốc, Nha Trang, Đà Lạt.... hoài nên  mình phải chịu khó chờ.

Em cam đoan chắc chắn các mẹ sẽ rất hài lòng khi nhờ ông này. Chúc các mẹ may mắn nhé!