Em rất thích mua hàng qua mạng, có mẹ nào giống em không ạ? Thời buổi bây giờ công nghệ 4.0. Biết bao thứ phát triển thế nên từ ngày xuất hiện kiểu bán hàng qua mạng là em đã nghiện rồi ý. 1 ngày cứ rảnh lúc nào là em vào các trang bán hàng, vào fb xem livestream, xem ảnh các mặt hàng, xem bình luận để mua các mẹ ạ. Chả là nhà em có 2 bé nên những mặt hàng em mua chủ yếu là quần áo, đồ dùng cho mẹ và bé.

Đôi khi là đồ gia dụng. Có những shop em trở thành khách quen của họ cơ ý. Shipper thì chỉ cần nhìn tên là nhớ địa chỉ liền à. Bình quân 1 tuần em có tầm 2 lần nhận hàng ở shipper các mẹ ạ. Chồng em thấy thế cũng phát kêu vì sở thích và tính nghiện mua hàng online của em. Nhưng cứ lên mạng thấy gì hay hay là không mua không chịu được.

hình ảnh

Nhưng quả thật cũng có những mặt hàng nhận xong rất ok nhưng cũng có những mặt hàng nhận xong thì không ưng ý lắm vì khi họ livestream quảng cáo dùng hàng loại 1, chất đẹp, mẫu mã đẹp, giá cả hợp lý. Nhưng khi nhận về thì là hàng loại 2, 3. Cũng có khi hàng đểu quá em phải mất 30k để ship hoàn lại ý. Tính đến giờ vì cái sở thích mua hàng qua mạng của em mà tốn kha khá tiền lương hàng tháng ý. Cũng may là chồng em làm ra tiền và tính anh cũng thoáng, chẳng để ý vợ mua gì chứ phải nhà nào chồng khó tính thì chắc cãi nhau to các mẹ ạ.