Chuyện là mình mới đi xem tử vi hồi đầu năm nay. Thầy này mẹ mình đã xem nhiều năm rồi nhưng năm nay mình mới đi và đưa 1 người bạn đi theo. Thầy cũng trẻ, U40 thôi nên các luận giải và lời khuyên của thầy rất hợp thời đại. Và đặc biệt là thầy xem siêu siêu kỹ, lá số của mình hơn 1 tiếng, bạn mình gần 2 tiếng, chứ ko phải như 1 số thầy khác xem có 15 20 phút.

Điều đặc biệt là khi thầy xem cho bạn mình, bạn mình có hỏi về ny hiện tại của nó, chỉ có ngày tháng năm sinh chứ ko có giờ sinh, nhưng thầy lập bát tự vẫn xem được. Thầy thấy ny bạn mình số có con 2 dòng, năm 24 tuổi khả năng có con cao (mà hiện tại anh ấy đã 32 tuổi). Vậy dễ là anh ấy đã có con riêng. Bạn mình chối đây đẩy, hỏi cả ny cũng bảo chắc chắn là ko. Ấy vậy là về tìm hiểu kỹ thì phát hiện ra đúng là ông ý đã có con riêng 8 tuổi, có con đúng năm 24t. Bạn mình shock luôn.

Về lá số của bản thân mình thì có giờ sinh rõ ràng nên còn chính xác hơn nữa. Thầy xem kỹ vận hạn cả cuộc đời, vận hạn từng tháng trong năm, đất đai phúc đức gia đình, mộ tổ. Mình hỏi kỹ chuyện công việc thầy cũng luận giải rất sâu, mình có nghe thầy chưa vội vàng chuyển đổi công việc trong tháng giêng, và đó là quyết định cực đúng đắn khi vừa rồi mình bất ngờ được thăng chức ở cty khi 1 cấp trên nghỉ việc.

Nhìn chung là thầy cực kỳ cực kỳ có tâm. Thầy còn dặn bạn mình ban thờ gia tiên đang có chút vấn đề, nói kỹ cách chỉnh sửa và viết riêng bài cúng gửi bạn mình để gia đình tự cúng, chứ ko có mồi chài cúng gì cả.

Chi phí 500k/lá số, luận giải 1-2 tiếng/người hoàn toàn xứng đáng.

Thầy ở ngõ 188 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, HN, có xem onl cho những người ở xa. Sdt là: 034 3124264. Thực sự là mình rất tâm đắc với thầy nên muốn giới thiệu đến những người hữu duyên, chứ ko phải pr quảng cáo gì ạ.