Review máy tăm nước EW1613 – nhà có con nhỏ nên mua hay không? 

Sau 1 thời gian sử dụng sử dụng, mình đã cảm nhận, khen chê về sản phẩm này như thế nào? Sau đây là trải nghiệm có cả ưu lẫn nhược điểm 

Trước tiên là về ưu điểm:

Máy này có tận 10 chế độ làm sạch dễ dàng lựa chọn độ mạnh nhẹ của tia nước phù hợp với răng của từng thành viên trong gia đình. Như 2 bé nhà mình một bé đang học lớp 12 và 1 bé cuối cấp 2 đang dùng vô tư luôn, không gây đau cũng không chảy máu. Tuy mới đầu không quen thì lóng ngóng nhưng về sau sử dụng quen rồi thì mình thấy cách dùng khá đơn giản. 

Tia nước chứa bọt khí mịn giúp kích thích nhẹ nhàng vùng nướu, làm sạch túi nha chu, phòng tránh viêm lợi. Nghe nói đây đang là công nghệ độc quyền của Panasonic nên mình rất yên tâm

Làm sạch răng rõ rệt. 

Máy chống nước đúng như thông tin sản phẩm, nhiều khi mình lỡ để nước tạt ướt máy mà vẫn không hề hấn gì. 

Có thể linh hoạt thay đầu phun đa dạng, dễ dàng giữ vệ sinh cho từng người trong gia đình sử dụng

Máy to nên chứa đc nhiều nước, ko phải đổ thêm nước nhiều lần khi sd.

1 sản phẩm có ưu điểm thì đương nhiên cũng phải có những điều mình không ưng về sản phẩm: 

Vì là máy cho gia đình dùng nên khá to và không mang đi xa được, tuy nhiên vì mục đích để mọi người sử dụng trong nhà nên mình thấy khá hợp lý

Màu trắng trông trang nhã và khá “xịn” nhưng lại dễ bẩn và xước, cái này mn chú ý trong lúc sử dụng là được. 

Trên đây là trải nghiệm của gia đình mình về em máy tăm nước Panasonic EW1613 sau 1 thời gian sử dụng, chấm 9.99/10 luôn!

hình ảnh